Serikali ya Magufuli imetiwa mfukoni na StarTimes

Serikali ya Magufuli imetiwa mfukoni na StarTimes

Ngoja tuone huu mchezo utaishia wapi.
Ila tunakoelekea ni shimon kbsa. Na wahusika wapo busy kufungia magazeti ila vitu km hiv hawana time kbsa.
Watoto wa Lumumba watapinga huu uzi kwa nguvu zote ila mkumbuke itafika kipind kila kitu kitakuwa uchi
 
Ngoja tuone huu mchezo utaishia wapi.
Ila tunakoelekea ni shimon kbsa. Na wahusika wapo busy kufungia magazeti ila vitu km hiv hawana time kbsa.
Watoto wa Lumumba watapinga huu uzi kwa nguvu zote ila mkumbuke itafika kipind kila kitu kitakuwa uchi
Uko sahihi. Muda utasema..
 
Acha kutetea ujinga,kuna mambo yanakera siwez kushangaa coz lazma mtu uwe na hasira serikali inapoenda tofauti na ilivosema mwanzo
Mkuu hawa watoto wa Lumumba ni wabishi huwa hawakubali kushindwa. Kitu kinaonesha kbsa lkn wao watapinga kwa nguvu zote.
Wanatetea chama ila kweny mioyo yao wanaungua.
Sasa hiv hakuna chanjo, vitabu vya passport vimeisha, hakuna ajira mpya ila wao wanabisha tu.
 
Yaani siyo star times pekee yake ni karibu ving'amuzi vyote bila kulipia hakuna channel kwa mfano azam tumeshazoea wanakata local channels zote wanaiacha tbc peke yake sasa hatujui inawezekana ndo walivyotuahidi kuwa itakuwa inaonekana tbc tu au nu shida
 
Yaani siyo star times pekee yake ni karibu ving'amuzi vyote bila kulipia hakuna channel kwa mfano azam tumeshazoea wanakata local channels zote wanaiacha tbc peke yake sasa hatujui inawezekana ndo walivyotuahidi kuwa itakuwa inaonekana tbc tu au nu shida
Hakuna channel siipendi mpaka keshokutwa km TBC & Channel 10 bora niangalie movie
 
hao watani sio wananchi !!!?

Kama vile baba yako anapokuwa Yanga halafu wewe Simba. Mkiwafunga husemi tumewafunga akina baba, unasema tumewafunga Yanga! Kumuita mtu baba au Yanga inategemea muktadha!
 
Back
Top Bottom