Serikali ya Magufuli imetiwa mfukoni na StarTimes

Serikali ya Magufuli imetiwa mfukoni na StarTimes

Aachana nae Huyo boya,,,,,mkuu ilo tatizo kwenye visimbuzi vyote,,,mi natumia [HASHTAG]#zuku tv[/HASHTAG] nao ndio ivyoivyo;,,kifurushi kikiisha upati local channel yoyote
Sidhasni kama unajua usimame wapi kwani nakuona hata haki yako huijui! amka wewe!
 
TSIAREI WAPO BUSSY KUTAFTA WACHOCHEZI, wwe lipia tu mwenzi huu ukiasha nazani wachochezi watakuwa wameisha wote hivyo watarudi kwenye hayo mambo madogo madogo yanayo wahusu ninyi walala PUUU!!
 
1992 Wakati tunaachiwa Chadema na mwasisi wake Mzee Mtei chama kilikuwa kimepanga makaburini ufipa, cha ajabu Leo miaka 24 baadae chama bado kimepanga makaburini ufipa kwenye kijumba chakavu

Shame kwa viongozi wa Chadema!!!

Alafu bado sisi bavichaaa bila aibu tunabwabwaja tutailetea mabadiliko na maendeleo makubwa nchi ,
Shame to us!!!


Viongozi wa Chadema badilikeni mfanye vitu kwa mfano , hizi ngonjera za kuhubiri maneno matupu na baadae tunaishia kupokea na kukumbatia Mafisadi waliofukuzwa ccm!! hakuna mwananchi Mwenye akili atakayoiamini Chadema na kuipa nchi.

(Kutoka Chadema Asilia.)
 
Heshimu mawazo ya mwenzako... sio kila kitu kiko kisiasa

Imefika muda watu wanauona ukweli kabisa lakini wanajipofusha wanapoona ukweli huo unakosoa au unataka kurekebisha utendaji wa itikadi zao. Hivi StarTimes na ving'amuzi vingine wakisimamiwa kwa umakini na matangazo yakapatikana bure, haya matangazo yatakuwa yanabagua watu kwa misingi ya itikadi? Nisaidie kuwaelimisha
 
1992 Wakati tunaachiwa Chadema na mwasisi wake Mzee Mtei chama kilikuwa kimepanga makaburini ufipa, cha ajabu Leo miaka 24 baadae chama bado kimepanga makaburini ufipa kwenye kijumba chakavu

Shame kwa viongozi wa Chadema!!!

Alafu bado sisi bavichaaa bila aibu tunabwabwaja tutailetea mabadiliko na maendeleo makubwa nchi ,
Shame to us!!!


Viongozi wa Chadema badilikeni mfanye vitu kwa mfano , hizi ngonjera za kuhubiri maneno matupu na baadae tunaishia kupokea na kukumbatia Mafisadi waliofukuzwa ccm!! hakuna mwananchi Mwenye akili atakayoiamini Chadema na kuipa nchi.

(Kutoka Chadema Asilia.)

Kama toka 1992 wewe ulikuwa Bavicha basi leo hii 2016 haustahili kuendelea kuwa bavicha! Au katika chama chenu ninyi bavicha haina ukomo wa miaka? Anyway hebu tuzungumzie hili la king'amuzi cha startimes kuwalazimisha watanzania walipie local channels wakati utaratibu ni kuwa matangazo ya stesheni za local ni bure, wewe unalizungumziaje? Vp Chadema mnaweza mkalichukua hili na kuwasemea watanzania wanyonge?
 
Mjifunze kuandika kwa adabu,serikali imetiwa mfukoni manake nini?? Unaidhalilisha nchi yako na watu Wake. Kujua kusoma na kuandika isiwe tabu ahlaaa!! Badili kichwa cha habari ili wastaarabu tuchangie hoja

Serikali iwe na adabu kwanza,hivi serikali iliyomakin inaweza kuwadanganya wananchi wake?
 
Addictions in Tvs watching sometimes is waste of time.
Some of our time we have to spent in reading books.
 
Wananchi muwe watulivu wakati tunamfatilia aliyeleta Ujumbe huu.
 
Addictions in Tvs watching sometimes is waste of time.
Some of our time we have to spent in reading books.

You are missing a point. The issue here is not about watching Tv, the issue here is about abiding and implementing rules and regulations set.
 
Wananchi muwe watulivu wakati tunamfatilia aliyeleta Ujumbe huu.

Hahahahahaha, serikali yetu inapenda kuambiwa nani anazembea katika kuwahudumia vizuri wananchi wake! Inawezekana kweli serikali inamfuatilia aliyeleta ujumbe huu imzawadie kwa kuwaumbua wazembe wanaoruhusu haki ya mnyonge kufinyangwa!
 
1992 Wakati tunaachiwa Chadema na mwasisi wake Mzee Mtei chama kilikuwa kimepanga makaburini ufipa, cha ajabu Leo miaka 24 baadae chama bado kimepanga makaburini ufipa kwenye kijumba chakavu

Shame kwa viongozi wa Chadema!!!

Alafu bado sisi bavichaaa bila aibu tunabwabwaja tutailetea mabadiliko na maendeleo makubwa nchi ,
Shame to us!!!


Viongozi wa Chadema badilikeni mfanye vitu kwa mfano , hizi ngonjera za kuhubiri maneno matupu na baadae tunaishia kupokea na kukumbatia Mafisadi waliofukuzwa ccm!! hakuna mwananchi Mwenye akili atakayoiamini Chadema na kuipa nchi.

(Kutoka Chadema Asilia.)
Huu sijui ni UJINGA au UPUMBAVU??! Hoja iliyo mezani inahusu STARTIMES, Mwingine anaingiza yasiyohusika!!
 
wewe nawe utakuwa bichwa maji hebu jiulize serikali imetangaza local channel bure lakini startimes wamekiuka hayo masharti na huu mwezi wa 4 serikali ipo kimya je serikali yako haijawekwa mifukoni mpaka imeshndwa kutoa tamko
nimeomba tuhoji kwa nidhamu jinga wewe,jamii forums ni international kunawatu hku ulaya wanajifunza kiswahili kwakusoma hii Pia,msitudhalilishe Kama taifa! Usiongee Kama umelelewa majalalani,shika adabu yako!!!
 
Sidhasni kama unajua usimame wapi kwani nakuona hata haki yako huijui! amka wewe!

Sijakuelewa dada au upo kwenye moon akili hazipo okay,,kwaiyo naongopa au,maana me natumia kisimbuzi cha ZUKU,,,,nao pia hupati channel za ndani kifurushi kikiisha,,zaidi ya kuona ZUKU zone ya matangazo,,,
 
STARTIMES NI JIPU. YAANI HATA STESHEN ZA LOCAL HAZIPATIKANI MPAKA ULIPIE........ AISEE

HALAFU WANADANGANYA OOOH NI TATIZO LA MUDA TUMEREKEBISHA... WAAPI WAONGO, zaidi ya miezi minne now nalipia ndio napata local channels
 
wanaogopa wakionyesha stesheni zote za nyumbani mtakuwa hamlipi ving'amuzi ndo maana wana wa bania.
 
1992 Wakati tunaachiwa Chadema na mwasisi wake Mzee Mtei chama kilikuwa kimepanga makaburini ufipa, cha ajabu Leo miaka 24 baadae chama bado kimepanga makaburini ufipa kwenye kijumba chakavu

Shame kwa viongozi wa Chadema!!!

Alafu bado sisi bavichaaa bila aibu tunabwabwaja tutailetea mabadiliko na maendeleo makubwa nchi ,
Shame to us!!!


Viongozi wa Chadema badilikeni mfanye vitu kwa mfano , hizi ngonjera za kuhubiri maneno matupu na baadae tunaishia kupokea na kukumbatia Mafisadi waliofukuzwa ccm!! hakuna mwananchi Mwenye akili atakayoiamini Chadema na kuipa nchi.

(Kutoka Chadema Asilia.)
Kuna watu nadhani wanafikiria kwa kutumia masaburi,kwasababu hoja iliyopo mezani ni tofauti na unachokizungumza,akili yako imechanganyikana na mshipa wa .......[emoji51][emoji51][emoji51],watu kama nyie ndio mnarudishaa maendeleo nyuma,mtoa post ameongelea kitu cha maana kbs coz hakihusiani na siasa na kina mgusa kila mwananchi awe ccm au chadema,umekurupuka ulipokuwepo unaanza kucomment usefenge wako[emoji51][emoji51],siku nyingine utapakatwa kwa maneno yako kisefenge,pumbavuuuuu
 
Back
Top Bottom