Serikali ya Magufuli imetiwa mfukoni na StarTimes

Serikali ya Magufuli imetiwa mfukoni na StarTimes

domokaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2010
Posts
3,588
Reaction score
1,760
Nchi ilipobadili utaratibu wa kurusha matangazo ya Televisheni kutoka katika mfumo wa analogi kwenda digitali, iliwalazimu wananchi wa Tanzania kuingia gharama zakununua vinga'muzi na hata wengine televisheni mpya kuendana na mfumo huo wa kidigitali.

Wananchi wakaingiwa na hofu kuwa itawapasa kulipia matangazo ya televisheni. Serikali kupitia TCRA ikawatoa hofu wananchi kuwa kutakuwa na stesheni ambazo hazitalipiwa.Kuna stesheni za ndani zikawa 'lebelled' local, stesheni hizo zilizokuwa labelled local wananchi wakaambiwa zitakuwa za bure au free to air, hivyo ukishanunua king'amuzi chako chochote basi LAZIMA hizo stesheni utaziona pasipo malipo yoyote.

Leo hii hayo yaliyozungumzwa na serikali nakuwekewa utaratibu hayafanyiki hivyo. Katika baadhi ya ving'amuzi vya Star Times haiwezekani kuona hizo stesheni za local kama huajlipia. Kwa mujibu wa Star Times wenyewe wanadai hilo ni tatizo la muda tu wanalifanyia marekebisho. Kama kweli marekebisho yanafanyika au la! sijui! lakini sasa yapata mwezi wa nne!

TCRA kwa upande wao wanakiri kulifahamu hili tatizo na wanakiri kulizoea na kuliona la kawaida. Nao wanadaai watakaa na Star Times kulizungumzia hilo.

Wakati TCRA ikiwa inafahamu hii dhulma hakuna taarifa yeyote kwa umma iliyotolewa aidha kuelezea mabadiliko ya utaratibu au kuonesha kutambua uwepo wa tatizo hili kwa sababu wanazozifahamu wao wenyewe. Hali ya kutotoa taarifa yeyote wala kuchukua hatua yeyote kunaweza kukaleta tafsiri nyingi tu miongoni mwa watu. Mfano mimi naweza kufikiri TCRA imelipuuzia hili suala kwa vile litakuwa linawagusa watu masikini, watu wa hali ya chini wasioweza kulipia kuangalia televisheni kwa kuwa watu wa hali ya chini si chochote wala silolote katika nchi hii kama ambavyo ilivyozoeleka.

Serikali ya awamu ya tano ambayo yenyewe imejinasibu kumuhangaikia mtu masikini aliyekuwa akiishi kama yuko motoni nae aishi kama yupo peponi imeshindwa kabisa kulishughulikia hili? Je ni kweli serikali hii ambayo kwa kiasi cha kutosha imejenga Imani kwa wananchi hasa masikini kwa kuwarudishia heshima imewekwa mfukoni na hawa Star Timeskiasi cha kuwafanya TCRA kutoishughulikia kero inayowakabili wananchi kwa kuizoea na kuifanya ya kawaida? Haki ya watu wanyonge ambayo haijatolewa kwa kipindi kirefu sasa ni haki iliyodhulumiwa. Nani atawalipa wanyonge haki hii?
 
Siyo kweli mkuu kama hoja yako inasimama kwenye hizo hoja ulizoainisha huna hoja mkuu jipange tena.
 
Mambo mengi saivi nchi hii yanakatisha tamaa na hakuna pakusemea, watu wanajiamulia wanavyo taka. Garama za kutuma fedha kwa njia ya mitandao ya simu ipo juu, kujiunga kwa vifurishi vya muda wa maongezi nako juu...... Haya sasa hata kusema ujue kinacho endelea duniani na nchini garama tena!?
 
Mjifunze kuandika kwa adabu,serikali imetiwa mfukoni manake nini?? Unaidhalilisha nchi yako na watu Wake. Kujua kusoma na kuandika isiwe tabu ahlaaa!! Badili kichwa cha habari ili wastaarabu tuchangie hoja
 
Siyo kweli mkuu kama hoja yako inasimama kwenye hizo hoja ulizoainisha huna hoja mkuu jipange tena.

Mwenzio nimeongea na startimes na pia TCRA wewe una semakitu gani? Nenda kaulize TCRA nenda kaulize StarTimes, huwa sibahatishi kama wewe unayezungumzia kitu usichokijua!
 
Mjifunze kuandika kwa adabu,serikali imetiwa mfukoni manake nini?? Unaidhalilisha nchi yako na watu Wake. Kujua kusoma na kuandika isiwe tabu ahlaaa!! Badili kichwa cha habari ili wastaarabu tuchangie hoja

Mimi nimeuliza swali kama imetiwa mfukoni, mods wao wakaamua kutoa kiulizo. Mimi nauliza tu kama haijawekwa mfukoni sasa nini kinakwamisha wao kuwajibishwa nakuadabishwa?
 
Serikali ya CCM imeshindwa vibaya sana

Hii ni mikataba feki, eti kuna watu wana PHD za sheria....upuuzi

Startimes iliuza decoda ghali na kusema tv zote za ndani ni bure, usanii huu

A - CCM waliahidi bei ya CEMENTI kuwa 8000 kwa mfuko ----- sasa imejulikana ni Changa la macho
kumbuka 80% ya wananchi wanaishi nyumba za Tembe (nyumba za udongo) kwa sababu vifaa vya ujenzi ni bei juu sana.

Serikali ya CCM inapiga kodi kubwa sana kwenye vifaa vya ujenzi

CCM wameshindwa kukusanya kodi kwenye madini na biashara

CCM timizeni ahadi zenu, wananchi wataona wenyewe, acheni keleleeeee

B- VAT kwenye miamala ya Simu na Benki

CCM inakamua wananchi masikini

C- bei ya gesi ya kupikia ni juu na hivyo wananchi kutegemea mkaa

uharibifu wa mazingira imezidisha ukame, njaaa

D- FAO la KUJITOA

Serikali ya CCM imeshindwa kulipa madeni ya PPF, LAPF, NSSF n.k

Hivyo CCM inataka kupora haki za wafanyakazi wanyonge

E - Uchumi umedorara Bandarini na Utalii umekufa

VAT kwenye tourism, impact ni kubwa

Hivi ni vichache tu wewe mtoa hoja, Wasilisha kwa wakubwa zako
 
Serikali ya CCM imeshindwa vibaya sana

Hii ni mikataba feki, eti kuna watu wana PHD za sheria....upuuzi

Startimes iliuza decoda ghali na kusema tv zote za ndani ni bure, usanii huu

A - CCM waliahidi bei ya CEMENTI kuwa 8000 kwa mfuko ----- sasa imejulikana ni Changa la macho
kumbuka 80% ya wananchi wanaishi nyumba za Tembe (nyumba za udongo) kwa sababu vifaa vya ujenzi ni bei juu sana.

Serikali ya CCM inapiga kodi kubwa sana kwenye vifaa vya ujenzi

CCM wameshindwa kukusanya kodi kwenye madini na biashara

CCM timizeni ahadi zenu, wananchi wataona wenyewe, acheni keleleeeee

B- VAT kwenye miamala ya Simu na Benki

CCM inakamua wananchi masikini

C- bei ya gesi ya kupikia ni juu na hivyo wananchi kutegemea mkaa

uharibifu wa mazingira imezidisha ukame, njaaa

D- FAO la KUJITOA

Serikali ya CCM imeshindwa kulipa madeni ya PPF, LAPF, NSSF n.k

Hivyo CCM inataka kupora haki za wafanyakazi wanyonge

E - Uchumi umedorara Bandarini na Utalii umekufa

VAT kwenye tourism, impact ni kubwa

Hivi ni vichache tu wewe mtoa hoja, Wasilisha kwa wakubwa zako

Taratibu MpadMire! Kuungumza tu patapatapatapatapata! hakusaidii. Fanyia kazi kitu kimoja kimoja kwa urefu na mapana yake na ukiwakilishe kwa weledi utasikilizwa. Lakini hii ya kutumia kusikia kuliko wewe mwenyewe kufahamu na kuanza kulalamika haitamsaidia mtu yeyote, sana sana itatufanya tufe vinywa wazi tu
 
Siyo kweli mkuu kama hoja yako inasimama kwenye hizo hoja ulizoainisha huna hoja mkuu jipange tena.
Wewe utakuwa huna king'amuzi , hivyo mada haikuhusu, sisi wenye ving'amuzi tunamuunga jamaa mkono kwa kile alichosema,
 
Mjifunze kuandika kwa adabu,serikali imetiwa mfukoni manake nini?? Unaidhalilisha nchi yako na watu Wake. Kujua kusoma na kuandika isiwe tabu ahlaaa!! Badili kichwa cha habari ili wastaarabu tuchangie hoja
wewe nawe utakuwa bichwa maji hebu jiulize serikali imetangaza local channel bure lakini startimes wamekiuka hayo masharti na huu mwezi wa 4 serikali ipo kimya je serikali yako haijawekwa mifukoni mpaka imeshndwa kutoa tamko
 
Mwenzio nimeongea na startimes na pia TCRA wewe una semakitu gani? Nenda kaulize TCRA nenda kaulize StarTimes, huwa sibahatishi kama wewe unayezungumzia kitu usichokijua!
Aachana nae Huyo ,,,,,mkuu ilo tatizo kwenye visimbuzi vyote,,,mi natumia [HASHTAG]#zuku tv[/HASHTAG] nao ndio ivyoivyo;,,kifurushi kikiisha upati local channel yoyote
 
''regulatory bodies in african countries are the Best in formulating rules and regulation but no one cares who follows those regulations..''

George Dricks
 
Siyo kweli mkuu kama hoja yako inasimama kwenye hizo hoja ulizoainisha huna hoja mkuu jipange tena.
Wewe utakuwa huna king'amuzi , hivyo mada haikuhusu, sisi wenye ving'amuzi tunamuunga jamaa mkono kwa kile alichosema,

Huyo Kula kulala hana analolijua boya huyo,,,baba zake wakati tunajadili Life inatakiwa yeye akachezee Makopo, mwa 4
 
wapo biz kuangalia wachochez mitandaoni! kero za wananchi haziwahusu. na wanajiamin 2020 watarudi tu madarakani maana ma-DED ambao watasimamia uchaguzi ngazi ya wiraya ni makada! kazi kwetu walalahoi
 
Back
Top Bottom