Kama vile haitoshi, wageni mbalimbali hupenda kutembelea shule mbalimbali na kuona jinsi wanafunzi wa Kitanzania wanavyoshiriki katika kuweka mazingira safi ya shule zao.
![]()
Plan International nao wana shule au ni msaada huu?Wanafunzi sasa wanasoma kwa nafasi...
![]()
Wadau wanaruhusiwa kutoa misaada kwa shule, ili kuendelea kuboresha elimu.Plan International nao wana shule au ni msaada huu?
Barabara ya kwenda nyumbani imejengwa:
![]()
Na wakina mama waliojifungua wakipumzika kwenye zulia baada ya kumaliza kazi ngumu ya kuendeleza nchi (kuzaa watoto):
![]()
Na wakina mama waliojifungua wakipumzika kwenye zulia baada ya kumaliza kazi ngumu ya kuendeleza nchi (kuzaa watoto):
![]()
Shule nyingi sasa za msingi zina mazingira mazuri ambayo kisaikolojia uwezesha wanafunzi wake kusoma kwa utulivu na kuweza kupasi vizuri mitihani yao.
![]()
![]()
Grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Shule nyingi sasa za msingi zina mazingira mazuri ambayo kisaikolojia uwezesha wanafunzi wake kusoma kwa utulivu na kuweza kupasi vizuri mitihani yao.
![]()
![]()
Na wakina mama waliojifungua wakipumzika kwenye zulia baada ya kumaliza kazi ngumu ya kuendeleza nchi (kuzaa watoto):
![]()