Serikali ya CCM yatumia vitisho kwa Viongozi wa CHADEMA Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM yatumia vitisho kwa Viongozi wa CHADEMA Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Sep 1, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kuona mbadala wa uongozi wa Chadema Arusha ukipata misukosuko ya kubambikiziwa kesi ya kutishia kufanya mauaji kwa Meya feki wa Arusha.More news to come,lakini yawezekana Ukombozi umekaribia na mabadiliko lazima yatokee hakuna nguvu ya kuzuia mabadiliko kitu ambacho Ccm na Serikali yake hawalifahamu.MAKAMANDA MSIOGOPE MUNGU YUU UPANDE WENU.
     
  2. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jengeni Msikiti/Kanisa la CDM ili mungu awatambue.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hii habari haieleweki. Kama ulikuwa unaogopa kuielezea vizuri au haujakamilisha habari yako, usingeipost kwanza hii thread! It is useless!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Huu ni upuuzi mtupu! Inaonekana umeamka nazo dada!?
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Chadema mbona kila wakti mnakuwa watu wa kulalama tu. Au mnaogopa vivuli vyenu?
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,369
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    nimekuja Arusha mara moja,nilikuwa nasikia tu kuwa hapa usimseme vibaya Lema ukasikika na vijana nimeamini.nimepita sehemu nikakuta kikundi cha wauza miwa wakisema Lema kawaokoa na usumbufu wa askari wa jiji.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,987
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kawaokoa kwa kufuata sheria au kwa kuvunja sheria.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,499
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    AMA KWELI NIMEAMINI WEHU NI WENGI SANA TANZANI POLE SANA.
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Umejuaje jinsia yake?
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Gidi Mangi

    hebu tupe habari kwa ufasaha mkuu, tumechoshwa na vitisho vya serikali ya ccm, hata mahakimu itafikia wakaamua kumwaga ukweli kwa kufuata sheria bila kuonea.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Nimesoma na dada anayeitwa Ziada!
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mimi nadhani Shetani anaitambua CCM, ni kwa sababu hamjajenga kanisa inayowafanya nanyi mtambulike
     
  13. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anayeogopa kivuli chake ni wewe na CCM
     
  14. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kufuata sheria zinazo ondoa usumbufu na kuvunja sheria kandamizi zinazoleta usumbufu. Katiba ndio hiyo inapigiwa kelele haifai na ndivyo hivyo hivyo baadhi ya hizo sheria zinazotokana na hiyo katiba ni batili.
     
  15. Mashamba

    Mashamba JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 413
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    "dhuluma katu haiwez kusimama mbele ya haki" Arusha mwishon itakua tution kwa magamba.
     
Loading...