Serikali pigeni marufuku pombe nchini

Ajira zimekuwa adimu mkuu hivyo kuna wanywaji wanagongea (si unajua mlevi anaku yima chakula anakununulia pombe) pia hicho ni mojakati ya vyanzo vikuu vya mapato nchini
 
Aliekudanganya unywaji pombe unachelewesha maendeleo nani. Halafu wakizuia hilo gap la kodi inayokusanywa kupitia uuzaji wa pombe utaliziba wewe.
 
Hivi unajua kwamba kodi ya pombe, na hasa bia, ndio inayoongoza kwa mapato makubwa ya serikali nchini? Serikali kwa sasa inapata fedha nyingi kutokana na mauzo ya bia kuliko hata dhahabu na Tanzanite.

Sasa ukijua hilo nenda kamshauri Magufuli apige marufuku pombe nchini kama hujapotezewa!
 
Mkuu unataka utupoteze.. makampuni yanayo yanayotoa Kodi kubwa hapa bongo Ni makampuni ya kutengeneza Pombe.. Tunaweza kuchelewa kukamilisha ujenzi wa SGR kwa sababu ya ushauri Kama huu
 
Huku kwetu " Konyagi" tunapimiwa kuanzia Mia tano.

Tunaachaje pombe.halafu ka glass ni kaduchu mno yaani sina jinsi, hata nikisema ninunue mizinga mi2 niweke ndani haichukui siku mbili imeisha tafadhali konyagi walete glass kama zile Germany pegs.
 
Mgodi mmoja wa wawekezaji walianza kupima watu bangi kisa meneja mkuu mzungu alikuwa mlokole.
Baada ya miezi mi3 uzalishaji ulishuka kwa asilimia 50%.Kilichotea wakubwa wake wakamfukuza kazi.
Pombe ikipigwa marufuku uchumi wa nchi utayumba haya madini yenu hayaingizi pato kama pombe
 
Tuondolee upuz wako
Bila pombe mambo hayaendi

Ova
 
Akili kisoda, hizi pombe tunazokunywa ndio zinazowaingizia kodi shwaaaini.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…