Serikali pigeni marufuku mlo wa ugali wa mahindi

Serikali pigeni marufuku mlo wa ugali wa mahindi

young baba tz

Senior Member
Joined
Aug 30, 2017
Posts
100
Reaction score
141
Katika kufanya utafiti wangu mdogo katika maswala ya udumavu wa akili hasa waafrika nmegundua hiki chakula kinadumaza kweli akili zetu hasa nchi za afrika ambapo ndo hukila kama chakula mama

Haipiti siku bila kukila katika huu utafiti wangu nmegundua hiki chakula kinachotokana na mahindi kinaweza kusababisha udumavu wa akili hasa kikitumika kwa wingi hasa kwa mwanadamu ndo maana ukila ugali au uji lazima ulale na uchoke

Wenzetu ulaya wanatumia mahindi kulisha ngombe ona matokeo yake ngombe huwa kama mazuzu ndo maana marekani asilimia 99 ya maindi ni chakula cha ngombe asilimia 1 ni kwa ajili ya popcon

Matokeo yake wazungu wanakuwa na akili zilizo active kuliko sisi hii ni sababu mojawapo ya ugali tunakuwa na nguvu nying lakini akili ndogo ndo nn sasa jaman dada zetu tuwe wabunifu wa vyakula dah hatuna options ni ugali tu jaman
 
katika kufanya utafiti wangu mdogo katika maswala ya udumavu wa akili hasa waafrika nmegundua hichi chakula kinadumaza kweli akili zetu hasa nchi za afrika ambapo ndo hukila kama chakula mama haipiti siku bila kukila katika huu utafi wangu nmegundua hichi chakula kinachotokana na mahindi kinaweza kusababisha udumavu wa akili hasa kikitumika kwa wingi hasa kwa mwanadamu ndo maana ukila ugali au uji lazima ulale na uchoke wenzetu ulaya wanatumia maindi kulisha ngombe ona matokeo yke ngombe huwa kama mazuzu ndo maana marekani asilimia 99 ya maindi ni chakula cha ngombe asilimia 1 ni kwa ajili ya popcon na waafrika oneni matokeo yke wazungu wanakuwa na akili zilizo active kuliko sisi hii ni sababu mojawapo ugali tunakuwa na nguvu nying lakini akili ndogo ndo nn sasa jaman dada zetu tuwe wabunifu wa vyakula dah hatuna options ni ugali tu jaman
Sasa kama akili zimeshadumaa watakupa majibu kutoka akili ipi?
 
enzi za Yesu yerusalem na misri kote huko hadi leo mkate au ngano ndio chakula kikuu. matunda ukila ni anasa, lkn ndio kwenye watu wenye akili nyingi.
ugali tena dona sio shida labda ule uchafu maarufu kwa jina la sembe.
Nenda popote ugali hauna msaada wowote katika afya ya akili, hiyo unayosema dona usaidia mengine katka mwili lakn sio afya ya akili.
 
katika kufanya utafiti wangu mdogo katika maswala ya udumavu wa akili hasa waafrika nmegundua hichi chakula kinadumaza kweli akili zetu hasa nchi za afrika ambapo ndo hukila kama chakula mama haipiti siku bila kukila katika huu utafi wangu nmegundua hichi chakula kinachotokana na mahindi kinaweza kusababisha udumavu wa akili hasa kikitumika kwa wingi hasa kwa mwanadamu ndo maana ukila ugali au uji lazima ulale na uchoke wenzetu ulaya wanatumia maindi kulisha ngombe ona matokeo yke ngombe huwa kama mazuzu ndo maana marekani asilimia 99 ya maindi ni chakula cha ngombe asilimia 1 ni kwa ajili ya popcon na waafrika oneni matokeo yke wazungu wanakuwa na akili zilizo active kuliko sisi hii ni sababu mojawapo ugali tunakuwa na nguvu nying lakini akili ndogo ndo nn sasa jaman dada zetu tuwe wabunifu wa vyakula dah hatuna options ni ugali tu jaman
angalia mikoa wansokula ndizi wakije?
 
katika kufanya utafiti wangu mdogo katika maswala ya udumavu wa akili hasa waafrika nmegundua hichi chakula kinadumaza kweli akili zetu hasa nchi za afrika ambapo ndo hukila kama chakula mama haipiti siku bila kukila katika huu utafi wangu nmegundua hichi chakula kinachotokana na mahindi kinaweza kusababisha udumavu wa akili hasa kikitumika kwa wingi hasa kwa mwanadamu ndo maana ukila ugali au uji lazima ulale na uchoke wenzetu ulaya wanatumia maindi kulisha ngombe ona matokeo yke ngombe huwa kama mazuzu ndo maana marekani asilimia 99 ya maindi ni chakula cha ngombe asilimia 1 ni kwa ajili ya popcon na waafrika oneni matokeo yke wazungu wanakuwa na akili zilizo active kuliko sisi hii ni sababu mojawapo ugali tunakuwa na nguvu nying lakini akili ndogo ndo nn sasa jaman dada zetu tuwe wabunifu wa vyakula dah hatuna options ni ugali tu jaman

1. Unga wa dona una protein nyingi sana tu. Tatizo tunaondoa protein zote kwa kukoboa.
Hapa,tatizo la unga kukosa virutubisho si tatizo la ugali/unga. Ni tatizo watu wanakoboa na kuondoa virutubisho vyote. Watu wanafikiri weupe wa unga ndio uzuri, kumbe dona ndilo lina virutubisho, unga mweupe umejaa wanga tu, unajaza tumbo kwa energy tu.

2. Katika nchi ya kidemokrasia, serikali ina wajibu wa kuelimisha wananchi kuhusu lishe bora, si kulazimisha wananchi wale chakula gani.



Ona

"Efficiency of Maize Protein In Adult Human Nutrition"

http://www.jbc.org/content/35/2/301.full.pdf
 
katika kufanya utafiti wangu mdogo katika maswala ya udumavu wa akili hasa waafrika nmegundua hichi chakula kinadumaza kweli akili zetu hasa nchi za afrika ambapo ndo hukila kama chakula mama haipiti siku bila kukila katika huu utafi wangu nmegundua hichi chakula kinachotokana na mahindi kinaweza kusababisha udumavu wa akili hasa kikitumika kwa wingi hasa kwa mwanadamu ndo maana ukila ugali au uji lazima ulale na uchoke wenzetu ulaya wanatumia maindi kulisha ngombe ona matokeo yke ngombe huwa kama mazuzu ndo maana marekani asilimia 99 ya maindi ni chakula cha ngombe asilimia 1 ni kwa ajili ya popcon na waafrika oneni matokeo yke wazungu wanakuwa na akili zilizo active kuliko sisi hii ni sababu mojawapo ugali tunakuwa na nguvu nying lakini akili ndogo ndo nn sasa jaman dada zetu tuwe wabunifu wa vyakula dah hatuna options ni ugali tu jaman
Serikali mtaji wake ni nyie wenyewe mliodumaa akili ujue?
 
katika kufanya utafiti wangu mdogo katika maswala ya udumavu wa akili hasa waafrika nmegundua hichi chakula kinadumaza kweli akili zetu hasa nchi za afrika ambapo ndo hukila kama chakula mama haipiti siku bila kukila katika huu utafi wangu nmegundua hichi chakula kinachotokana na mahindi kinaweza kusababisha udumavu wa akili hasa kikitumika kwa wingi hasa kwa mwanadamu ndo maana ukila ugali au uji lazima ulale na uchoke wenzetu ulaya wanatumia maindi kulisha ngombe ona matokeo yke ngombe huwa kama mazuzu ndo maana marekani asilimia 99 ya maindi ni chakula cha ngombe asilimia 1 ni kwa ajili ya popcon na waafrika oneni matokeo yke wazungu wanakuwa na akili zilizo active kuliko sisi hii ni sababu mojawapo ugali tunakuwa na nguvu nying lakini akili ndogo ndo nn sasa jaman dada zetu tuwe wabunifu wa vyakula dah hatuna options ni ugali tu jaman
Tupe "abstract au résumé" of your research work.Kama huna please shut up,no research no right to speak.
 
katika kufanya utafiti wangu mdogo katika maswala ya udumavu wa akili hasa waafrika nmegundua hichi chakula kinadumaza kweli akili zetu hasa nchi za afrika ambapo ndo hukila kama chakula mama haipiti siku bila kukila katika huu utafi wangu nmegundua hichi chakula kinachotokana na mahindi kinaweza kusababisha udumavu wa akili hasa kikitumika kwa wingi hasa kwa mwanadamu ndo maana ukila ugali au uji lazima ulale na uchoke wenzetu ulaya wanatumia maindi kulisha ngombe ona matokeo yke ngombe huwa kama mazuzu ndo maana marekani asilimia 99 ya maindi ni chakula cha ngombe asilimia 1 ni kwa ajili ya popcon na waafrika oneni matokeo yke wazungu wanakuwa na akili zilizo active kuliko sisi hii ni sababu mojawapo ugali tunakuwa na nguvu nying lakini akili ndogo ndo nn sasa jaman dada zetu tuwe wabunifu wa vyakula dah hatuna options ni ugali tu jaman
Akiki yako imedumaa mpaka hata huwezi kusema HIKI bali unatamka HICHI!
 
Back
Top Bottom