Serikali pigeni marufuku mlo wa ugali wa mahindi

Serikali pigeni marufuku mlo wa ugali wa mahindi

kitakacho amua sio tamaa na maneno yako bali bajet yako....umesema hawali ugal ila hujatuambia wanakula nini kisha nikupe madhara yake.......utafiti wako niwazi nawe unastahik barua ya serikali mana hicho ndio CHAKULA CHA ASILI unatakiwa ukile tena ukikipamba ukiwa attention.....KIKUBWA unashauriwa kula mlo KAMILI balance diet so ugali una wanga hivyo unashauriwa ule kias mana nafaka inajulika kwa utengenezaji wa kileo(pombe) kula kiasi ukiambatanisha na lishe nyingine toka ktk mboga uliyoandaa
 
Haa haha hahaha hahah
Umenichekesha sana, serikali inatakiwa ijipange na majibu Kwa vizazi vyetu vinavyokuja lasivyo watu watazaraurika sana. Kama wanavyozaraurika wazee wetu sasa ivi
hatari sana tena sisi ndio itakua sana
 
Afya ya Akili ni mjumuisho wa mambo mengi sana, nina wasiwasi umeshadumaa akili [emoji28]mleta mada
 
Katika kufanya utafiti wangu mdogo katika maswala ya udumavu wa akili hasa waafrika nmegundua hiki chakula kinadumaza kweli akili zetu hasa nchi za afrika ambapo ndo hukila kama chakula mama

Haipiti siku bila kukila katika huu utafiti wangu nmegundua hiki chakula kinachotokana na mahindi kinaweza kusababisha udumavu wa akili hasa kikitumika kwa wingi hasa kwa mwanadamu ndo maana ukila ugali au uji lazima ulale na uchoke

Wenzetu ulaya wanatumia mahindi kulisha ngombe ona matokeo yake ngombe huwa kama mazuzu ndo maana marekani asilimia 99 ya maindi ni chakula cha ngombe asilimia 1 ni kwa ajili ya popcon

Matokeo yake wazungu wanakuwa na akili zilizo active kuliko sisi hii ni sababu mojawapo ya ugali tunakuwa na nguvu nying lakini akili ndogo ndo nn sasa jaman dada zetu tuwe wabunifu wa vyakula dah hatuna options ni ugali tu jaman
Unataka tule nini?kiti moto
tapatalk_1477919503429.jpeg
 
Tatizo lako wewe umedumaa akili kwa kula ugali na uji kila siku...
UTAPATA TABU SANA.
 
Back
Top Bottom