MwanaFalsafa1
JF-Expert Member
- Feb 26, 2008
- 5,564
- 850
Katika maisha siku zote yule anaye lalamika ni yule ambae kakata tamaa. Ni dalili kwamba mtu kakabiliwa na matatizo sasa hajui cha kufanya basi anaishia kulalamika. We chunguza tu na uta gundua siku zote mtu anaye lalamika ni mtu ambae hawezi na kashindwa kutatua matatizo yake.
Sasa pale serikali inapo anza kulalamika ina leta picha gani? Ukiwa mtoto kwenye nyumba baba akianza kulalamika ina leta picha gani? Kama serikali ime fika hatua ina lalamikia matatizo basi ni dalili kwamba imeshindwa kuya tatua. Kwa maana maneno ni dalili ya kushindwa vitendo.
Ninacho ishauri serikali ni kwamba iangalie sana picha inayo wapa wananchi. Siku zote raisi aki lalamika basi ana onekana ni mnyonge na mnyonge hata siku moja hawezi kabiliana na matatizo kama ya Tanzania.
Chadema si tatizo. Hata kidogo! Kwa maana mume uki kamatwa nje ya ndoa mtu akaenda kumuambia mkeo usimlalamikie alioenda kusema kwa maana bila matendo yako basi huyo mtu asinge kuwa na la kusema. Mheshimiwa raisi bila sukari kupanda bei, bila nauli kupanda bei, bila gharama za maisha kupanda bei basi upinzani isinge kua na cha kusema. Kwa hiyo usi walalamike wale wanao enda kwa wananchi kuwaambia. Jiangalieni nyie na matendo yenu.
Kama mwananchi naombea serikali ifanikiwe iwe ya CCM au chama chochote. Kwa maana serikali kushindwa ni hasara kwa wanancho wote pasipo kuangalia dini wala kabila. Kwa mantiki hiyo basi ilimradi Mh. JK ndiyo raisi na CCM ndiyo inaongoza serikali basi nawa takia mafanikio na nawaombea kwa Mungu. HUKUMU 2015!
Sasa pale serikali inapo anza kulalamika ina leta picha gani? Ukiwa mtoto kwenye nyumba baba akianza kulalamika ina leta picha gani? Kama serikali ime fika hatua ina lalamikia matatizo basi ni dalili kwamba imeshindwa kuya tatua. Kwa maana maneno ni dalili ya kushindwa vitendo.
Ninacho ishauri serikali ni kwamba iangalie sana picha inayo wapa wananchi. Siku zote raisi aki lalamika basi ana onekana ni mnyonge na mnyonge hata siku moja hawezi kabiliana na matatizo kama ya Tanzania.
Chadema si tatizo. Hata kidogo! Kwa maana mume uki kamatwa nje ya ndoa mtu akaenda kumuambia mkeo usimlalamikie alioenda kusema kwa maana bila matendo yako basi huyo mtu asinge kuwa na la kusema. Mheshimiwa raisi bila sukari kupanda bei, bila nauli kupanda bei, bila gharama za maisha kupanda bei basi upinzani isinge kua na cha kusema. Kwa hiyo usi walalamike wale wanao enda kwa wananchi kuwaambia. Jiangalieni nyie na matendo yenu.
Kama mwananchi naombea serikali ifanikiwe iwe ya CCM au chama chochote. Kwa maana serikali kushindwa ni hasara kwa wanancho wote pasipo kuangalia dini wala kabila. Kwa mantiki hiyo basi ilimradi Mh. JK ndiyo raisi na CCM ndiyo inaongoza serikali basi nawa takia mafanikio na nawaombea kwa Mungu. HUKUMU 2015!