Serikali izifute Yanga na Simba

Serikali izifute Yanga na Simba

Timu hizi ni mzigo na hazina mipango endelevu zaidi ya kudorore soka LA Tanzania.
Hizi ni timu kongwe lakini hazina hata uwanja wa mazoezi kwa miaka yote ya uwepo wao.
Hizi timu zinamiliki club. Ni aibu timu kubwa kama Azam kuwa ni tawi rasmi LA Simba.
Ndani ya vilabu vya soka kuna hujuma. Timu zinajitoa kafara kwa Simba na Yanga.
Hizi timu hazina tija kwa mustakabali wa soka let. Tunataka soka LA kisasa.

Inatia moyo kuona mwanadada unafuatilia mambo ya soka. Safi sana.
 
yeye anafikiri kila kitu ni selikari, La saba wamemaliza mtiani tutachoka muno na thread zenye akili mgando.

na weweee dauddddd

SELIKARIIII NDIO NINIII??

KUNA SERIKALI???UMESOMEA KILAKALA NINI??
 
Naunga mkono hoja. Yanga na Simba hazina mustakabali wa soka letu. Zile team ni uozo tu.
 
Unapoelekea utasema wafute na shule za secondary
 
Habari yako mtumishi wa Mungu.

Nipo baba RM
Ukiweka mtumishi wa Mungu malizia wa (Mungu wa mbinguni)

Hata wahindi wana wao mpwa ile mingombe ya kisutu
Ukitaja wa mbinguni nasikia raha nimetofautiana nao

Upo panda IPi Niko avalanje Sinza naonja

Ngroooook ngroooooo ngrooooii karibu kama una ubia nayo
 
Jamani mtoa mada ni Yanga kwa hoja yake, hats simba ikicheza na Azam , yanga itaishangilia azam

labda kama shabiki wayanga awekazaliwe leo asubuhi,lakini kwatunao jua kuwa wakikutana huwa wanauziana point hatuwezi huo ujinga
 
Naunga mkono hoja. Yanga na Simba hazina mustakabali wa soka letu. Zile team ni uozo tu.

Bulldog watu wananikebehi kwasababu Simba na Yanga kwao ni Kama Mungu hawewezi kuishi bila uwepo wake. Hakika huo ni utumwa wa fikra.
 
Last edited by a moderator:
Simba na Yanga zinawakilisha akili nyingi za Watanzania zilivyo kuwa ndogo.Timu hazina mipango zinajiendea tu.
 
Tofauti na Azam hakuna timu nyingine yenye uwanja wake yenyewe nyingine zinatumia viwanja vya CCM.Mfano Ccm kirumba,sheikh karume etc
 
Serikali iifute Yanga, na ituachie Simba SC a.k.a Taifa Kubwa.
 
Timu hizi ni mzigo na hazina mipango endelevu zaidi ya kudorore soka LA Tanzania.
Hizi ni timu kongwe lakini hazina hata uwanja wa mazoezi kwa miaka yote ya uwepo wao.
Hizi timu zinamiliki club. Ni aibu timu kubwa kama Azam kuwa ni tawi rasmi LA Simba.
Ndani ya vilabu vya soka kuna hujuma. Timu zinajitoa kafara kwa Simba na Yanga.
Hizi timu hazina tija kwa mustakabali wa soka let. Tunataka soka LA kisasa.

kufutwa labda simba sio yanga huwezi futa timu kama YANGA hiyo ni nembo iliosadia kuleta uhuru hapa nchini na yanga wanastahili kuidai serikali kuwapa eneo la kujenga uwanja
 
Back
Top Bottom