bigshoo Member Joined Aug 14, 2015 Posts 30 Reaction score 2 Oct 28, 2015 #21 Kuna ukweli mzuri apo......tunafanya aya coz tunaongozwa na katiba mbovu iliyopitwa na wakati....haiendani na mazingira ya sasa
Kuna ukweli mzuri apo......tunafanya aya coz tunaongozwa na katiba mbovu iliyopitwa na wakati....haiendani na mazingira ya sasa
Diva Beyonce JF-Expert Member Joined Mar 6, 2014 Posts 12,913 Reaction score 11,297 Oct 28, 2015 #22 Kwa mwafrica kuachia madaraka ni ngumu sana ubinafsi mbele ingekua wazungu sawa