Serikali iwaheshimu wananchi, ifanye yafuatayo

Serikali iwaheshimu wananchi, ifanye yafuatayo

boyayoparuparu

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Posts
343
Reaction score
82
Iwapo serikali inawaheshimu watu wake,kuthamini amani iliyopo,na kwa maslahi mapana ya nchi,kutokana na mazingira yaliyopo ushauri wangu ni huu,uchaguzi uahirishwe,iundwe serikali ya mseto kwa kushirikisha vyama vyote vya siasa,tushughulikie katiba mpya ndio turudi kwenye uchaguzi.tukiendeleza maslahi ya vyama na wanasisa taifa tunalielekeza shimoni
 
Iwapo serikali inawaheshimu watu wake,kuthamini amani iliyopo,na kwa maslahi mapana ya nchi,kutokana na mazingira yaliyopo ushauri wangu ni huu,uchaguzi uahirishwe,iundwe serikali ya mseto kwa kushirikisha vyama vyote vya siasa,tushughulikie katiba mpya ndio turudi kwenye uchaguzi.tukiendeleza maslahi ya vyama na wanasisa taifa tunalielekeza shimoni
Kwenye bara la ngozi nyeusi hilo haliwezi kutokea katu mpaka nguvu ya umma iamue kulidai hilo. Vile viti ni vitamu sana ssikwambie mtu.
 
Iwapo serikali inawaheshimu watu wake,kuthamini amani iliyopo,na kwa maslahi mapana ya nchi,kutokana na mazingira yaliyopo ushauri wangu ni huu,uchaguzi uahirishwe,iundwe serikali ya mseto kwa kushirikisha vyama vyote vya siasa,tushughulikie katiba mpya ndio turudi kwenye uchaguzi.tukiendeleza maslahi ya vyama na wanasisa taifa tunalielekeza shimoni
Ndugu haya mambo si rahisi kama unavyofikiria,wananchi wanatumiwa tu kama daraja.Ni makundi ya watu wachache wanafaidi maziwa na asali za nchi hii wengine wasindikizaji na waoa ushahidi tu.Hapa zamani hapakuwa na gorofa,huyu jamaa tulisoma naye hakuwa alivyo sasa.
Wewe mwenyewe unatamani maisha bora na hii ni sababu wanasiasa hutangaza maendeleo wakijua wanagusa mahitaji ya walio wengi kila mtu anataka maendeleo,lakini in reality watajiendeleza kwanza wao then wewe rai wa kawaida.
Na wewe umetoa ushauri?Ushauri unaweza kuchukuliwa au kuachwa and the later is always true,hawa jamaa wana washauri wao mara chache sana watachukua ushauri kutoka JF.
 
Mjomba..hlo jambo ni gumu sana 'HALIWEZEKANI'...serikal ya mseto alafu ackilzwe nan..?...hii Africa tena uckubal kutumika kwa faida ya wachache ambao wanatumia kaul kana kwamba wana nia njema kumbe MASLAYISH....!
 
CCM wameshinda UKAWA wameshindwa alafu wanakataa hayo ndiyo mazingira yaliyopo. Wananchi wengi wamemchagua Magufuli heshimu maamuzi yao ndio Demokrasia!
 
Iwapo serikali inawaheshimu watu wake,kuthamini amani iliyopo,na kwa maslahi mapana ya nchi,kutokana na mazingira yaliyopo ushauri wangu ni huu,uchaguzi uahirishwe,iundwe serikali ya mseto kwa kushirikisha vyama vyote vya siasa,tushughulikie katiba mpya ndio turudi kwenye uchaguzi.tukiendeleza maslahi ya vyama na wanasisa taifa tunalielekeza shimoni

wakati mumepigwa kihalali?acheni hizo hakuna serikali ya mseto kwendeni zenu
 
iwapo serikali inawaheshimu watu wake,kuthamini amani iliyopo,na kwa maslahi mapana ya nchi,kutokana na mazingira yaliyopo ushauri wangu ni huu,uchaguzi uahirishwe,iundwe serikali ya mseto kwa kushirikisha vyama vyote vya siasa,tushughulikie katiba mpya ndio turudi kwenye uchaguzi.tukiendeleza maslahi ya vyama na wanasisa taifa tunalielekeza shimoni

hii naona imekaa poa kuepusha gharama za kipuuzi
 
Hapa haijalishi nani kashinda,nimejaribu kuangalia mtafaruku uliotokea nikashauri kama mtu anaeipenda nchi yake sasa mkileta ushabiki wa kisiasa hapo ndipo kwenye tabu,tutaendelea kuwasindikiza wengine tena hata wale tuliowasaidia
 
Jaji warioba aliwaletea katiba waliyoikataa na wakampiga,wangekuwa wameipitisha haya yasinge wakuta,kama uchaguzi wa zanzibar hauathiri wa muungano,basi utangazwe huu wa muungano kuwa niwa tanganyika
 
Sisi tumepiga kura na tumemchagua magufuli, hakuna kurudi nyuma. Walikubali masharti yote na waliikubali nec. Sasa ndio wameamka? Hatutaki upumbavu.
 
Iwapo serikali inawaheshimu watu wake,kuthamini amani iliyopo,na kwa maslahi mapana ya nchi,kutokana na mazingira yaliyopo ushauri wangu ni huu,uchaguzi uahirishwe,iundwe serikali ya mseto kwa kushirikisha vyama vyote vya siasa,tushughulikie katiba mpya ndio turudi kwenye uchaguzi.tukiendeleza maslahi ya vyama na wanasisa taifa tunalielekeza shimoni

Upande UPI?
 
Hapa haijalishi nani kashinda,nimejaribu kuangalia mtafaruku uliotokea nikashauri kama mtu anaeipenda nchi yake sasa mkileta ushabiki wa kisiasa hapo ndipo kwenye tabu,tutaendelea kuwasindikiza wengine tena hata wale tuliowasaidia

Amani kwanza wanasiasa baadae,watupishe ,
 
Wameahirisha Zanzibar ili Rais mpya atoke Bara na baadaye atumie pengine nguvu ya kijeshi kuhakikisha Rais wa Zanzibar anatoka ccm
 
Kiuhalisia kuna mikoa ukawa hawajapata hata jimbo moja waqt sidhani kama kuna mkoa ccm hawajapata hata jimbo moja so unapoongelea serikali ya mchanyato uwaangalie na hao ambao walipiga kura.Na kuna watu wengi wamekuwa wakiongozwa na mihemko katika kuchangia hoja kuliko kutizama uhalisia post yako nzuri ila tutizame uhalisia wa matokeo kiujumla na si kasoro ndogo ndogo hongera.
 
Iwapo serikali inawaheshimu watu wake,kuthamini amani iliyopo,na kwa maslahi mapana ya nchi,kutokana na mazingira yaliyopo ushauri wangu ni huu,uchaguzi uahirishwe,iundwe serikali ya mseto kwa kushirikisha vyama vyote vya siasa,tushughulikie katiba mpya ndio turudi kwenye uchaguzi.tukiendeleza maslahi ya vyama na wanasisa taifa tunalielekeza shimoni


Hata hiyo serikali ya mseto haitaleta muarubaini wa matatizo yaliyopo.
CCM hawajashinda huu uchaguzi kihalali.
 
Back
Top Bottom