Papushikashi
JF-Expert Member
- Feb 28, 2016
- 11,570
- 14,348
Na ndio maana umecommentEti nayo thread
Na ndio maana umecommentEti nayo thread
Unauhakika kahonga? Hakiba ya maneno muhimuMagufuli hajiwezi kakata pumzi uchumi ndio umeondoka kaingia treasury kwa mikono yake kaanza kutoa mapesa kuhonga jaji mkuu ooh mara barabara mwanza haiku kwenye bajeti mara Mwenge Morocco mara kuhamia Dodoma unategemea attacha kuomba kwa wafanya biashara unaambiwa uchumi umeshuka kwa ointi saba ,sasa ngoja wote tuishi kama mashetani huku maskini wa bukoba wakijutia kutekelezwa
Mara katoa maburunguti ya hela kwa mashekhe.. Vurugu tupuMagufuli hajiwezi kakata pumzi uchumi ndio umeondoka kaingia treasury kwa mikono yake kaanza kutoa mapesa kuhonga jaji mkuu ooh mara barabara mwanza haiku kwenye bajeti mara Mwenge Morocco mara kuhamia Dodoma unategemea attacha kuomba kwa wafanya biashara unaambiwa uchumi umeshuka kwa ointi saba ,sasa ngoja wote tuishi kama mashetani huku maskini wa bukoba wakijutia kutekelezwa
Kwani matukio huisha bongo....??Siasa za matukio,upinzani Tanzania ikulu mtaisilkia redioni
Mnatumia maafa kuinanga serikali,wakati hata nchi tajiri zikipatwa na majanga zinaomba misaada
Hili tukio litapita,sijui mtakuja na lipi tena
Siasa za matukio,upinzani Tanzania ikulu mtaisilkia redioni
Mnatumia maafa kuinanga serikali,wakati hata nchi tajiri zikipatwa na majanga zinaomba misaada
Hili tukio litapita,sijui mtakuja na lipi tena
Na ndio maana maigizo hayaishiKwani matukio huisha bongo....??
Wakati na yy ni omba ombaNajiuliza Makonda alikuwa anapata moral authority ya kuwafukuza ombaomba Dar!!?
Tulianza na madawati wakaomba sikuona mchango wa serikali
Jambo la dharula la tetemeko nalo wanaanza kwa kuomba omba..
Nchi ya viwanda hii hawaombi bali wanailazimisha mifuko ya jamii kujenga viwanda wapate faida au hasara its up to them.
Serikali msikimbie majukumu, haya ndio majukumu ya baba mwenye nyumba.
Hamna nchi dunian ambayo huwa haitegemei matajiri wake katk kufanikisha baadh ya mambo yake elewa ivoTulianza na madawati wakaomba sikuona mchango wa serikali
Jambo la dharula la tetemeko nalo wanaanza kwa kuomba omba..
Nchi ya viwanda hii hawaombi bali wanailazimisha mifuko ya jamii kujenga viwanda wapate faida au hasara its up to them.
Serikali msikimbie majukumu, haya ndio majukumu ya baba mwenye nyumba.