Serikali Imewafanyia "Bait and Switch" Madaktari?

Barua ya maombi inaonyesha nimeomba kazi kenya,majibu ya maombi yanasema nimeajiriwa Tanzania

Hii ni kuwachezea shere madaktari ambao hawakupendelea kufanya kazi kenya hasa wenye familia,au walioona hali ya usalama kenya hairidhishi

Pia utaratibu wa ajira wa nchi yetu ndio uko hivyo?

Hii ilianza kwa wale mgambo waliopiga sarakasi vizuri siku ya sherehe fulani ya wanajeshi,ikaamuriwa waajiriwe haraka JWTZ,sasa naona tumezoea

Tume ya Utumishi wa Umma imewekwa benchi
 
Bunge ni yeye mtoa mada yeye anaidhinisha yeye hakuna mipango dhabiti wala dira wala muelekeo akikurupuka ndio hapo hapo kazi kweli kweli
 
jitahidi uwe president wa awamu ijayo..... ntakupiga kura
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…