Serikali iingilie kati

PAPAA JIWE

JF-Expert Member
May 12, 2014
860
250
Wanandugu,
kutokana na suala hili la uhaba wa ajira, makampuni na mashirika mbalimbali yamekuja na namna mpya ya kuwanyonya zaidi watanzania.

Siku hizi nafasi zinazotangazwa ni volunteer, internship na hizo za kulipwa kwa commissio. Kwa mtazamo wangu serikali inapaswa kuliangalia hili kwa sababu sasa hivi waajiri wamezidisha unyonyaji sana wa watanzania.

Serikali itafute mbinu ambayo itamnufaisha kila mmoja na sio waajiri kupiga mkwanja kwa kutumia internships, malipo kwa commissin na volunteerism.
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,106
2,000
Serikali hii sikivu. Ngoja vikao vya bunge viishe tuone maybe watatukumbuka wananchi maana mwakani sio mbali.
 

ng'wibo chuma

Member
Apr 3, 2014
24
0
Naunga mkono hoja.,.makampuni wananyonya sana hata watu wenye vigezo wanalipwa chini ya kiwango kisa tu wanajua walio wengi wanazisaka pesa.,its is not fair for degree holder kulipwa 200000,..ktk maisha halisi ya sasa huo ni unyonyaji mkubwa na serikali inabidi iingilie kati ilo suala kwakweli..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom