Serikali idhibiti ongezeko la Wachina nchini

Serikali idhibiti ongezeko la Wachina nchini

Watu hawa wana macho mabaya wasije wakatuachia mbegu mbaya huku tz hebu warudi kwao
 
Mkuu alishasema kuwa wavimba macho wana helaa balaaa....so tuache wawekeze hku

Ova
 
Hili sio tatizo la Tanzania tu. Nchi zote za Africa zinakabiliwa na tatizo hili. Nimetembelea kama nchi 15 na nimewakuta wachina wengi sana.

Lakini jambo la ajabu mataifa ya ulaya na marekani kaskazini wamekuwa wakihofia hili tatizo kuliko sisi waafrika wenyewe.

Nimeona juzi Rais wa China ameenda amerika kusini kuweka mikataba kibao ili watu wake waende na huko.

Inabidi viongozi wetu wafikirie kuhusu vizazi vijavyo. Yaani nchi itakuwaje miaka 60 inayokuja na hii influx ya wachina. Halafu waandae mkakati ambao utatekelezwa kukabili hali hii
 
Acheni unaa. Fanyeni kazi, na waafrika tumezamia ulaya na uchina na amerika tunasaka tonge.
Dunia na ardhi hii ni ya Mungu, ya kwamba Mungu hana mipaka. Nimegundua ,wenda hakuna mtu mbaguzi duniani zaidi ya mtu mweusi.
Ametoka kote huko darasa la nne na bado amepata kazi wewe umekosa, unalalamika nini? Unadhani akidhibitiwa mchina your situation will improve, certainly BIG NO.
 
Mkiwa mnaandika muwe mnajua kuna ndugu zenu kibao nao wako huko duniani.
Siyo mnajiandikia tu as per your personal circumstances.

Guangzhou, ChinaThe heart of Little Africa -- or Chocolate City, as it has been dubbed by some -- is not easy to locate without a tip-off.

At the foot of an unremarkable tunnel, peeling off the busy Little North Road, in Guangzhou, stands a place that just two years ago was totally unlike the rest of China.
The African migrants giving up on the Chinese dream - CNN.com


 
Serikali ipo kwaajili ya Chadema. Hao wahamiaji haramu hawatashughulika nao.
 
jamani ivi kama mtu shida yako ni kula na kulala hivi unavyoniletea habali za wachina mimi zitanisaidia nini maana mimi shida kula na kulala
 
Majamaa hayajiandai kweli 2020 ili yapigwe tafu mtashangaa yakapiga kura mtakapo ambiwa ni raia si yanawajengeaga maofisi ya chama lumumba na makulu dodoma
 
Hao jamaa hawafai hata tabia yao ni ya kujua wao ndio maana kwao sheria ni kali sana.
 
Mkuu kuna sehemu wanapiga massage ukimaliza kupigwa massage wanakuuliza kama unataka kugegeda. Hawa jamaa watanifilisi kwakweli manake huguna kama mapaka juu ya dari dadeki zao😉😀😀
Wapi huko?uza code mzee
 
Hahaha

Binaadamu kula samaki siyo stori ila samaki akimla mtu inakuwa stori

China kuna wa Africa lukuki mpaka mabinti zetu wapo miji kibao kama Guangzhou wakijiuza na wengine huchukuliwa na kufanyishwa kazi za ngono kule

South Africa- kila siku vijana wanazamia ,ukienda bondeni kama ww ni MTZ huwezi kufa njaa lazima utakutana na mbongo tu ,na saizi imekuwa fashion kila kijana anakimbilia south

Kwa dunia inavyoenda vigumu sana kudhibiti hali hii ,nchi nyingi wameshindwa

Lakini kuhusu China ni serikali yao inafanya mkakati wa kuwapunguza

1.kuna taarifa nilikuwa natizama mwaka 2010 ilikuwa inaonyesha China hakuna nafasi watu kibao mpaka watu hutumia paa zao za gorofa kutengeneza shamba na kulima mazao huko

2.uzazi wa mpango watoto 2 tu ndio watu hutakiwa kuzaa

Sasa serikali yao inaamua kuwasambaza kwingineko ili wapunguze population zisizo na maana,nchi za kiAfrica zinabidi kuwa makini kuwacontrol hawa wachina ,tofauti na wahamiaji wa nchi zingine hawa waki China ni mkakati wa serikali yao..serikali iwe macho nao sana

Kuhusu identity ya WaTanzania miaka 100 ijayo,mkuu usijipe matumaini identity haitoweza kubaki sababu ya ukuaji wa sayansi na teknolojia na muingiliano wa watu ..True wasambaa ,true wadigo nk itapotea tu na ishaanza kupotea na true Tanzanians itapungua ,watu kila siku wanazaliana na wa south,wanyarwanda,waarabu,wazungu nk nk
Madiaspora wanazaliana tu ,kwenye Badoo, insta watu huingiliana

WaTanzania wameshakacha tamaduni zao na taifa lolote lile litakalokacha tamaduni zake basi halitoweza kusurvive litapotea .wanaoishi vijijini tu ndio watakaoendeleza ila kupitia rural urban migration bado tishio la kupotea lipo

Taifa litakaloweza kumaintain true identity yao kwa miaka 100 ijayo labda wa Saudi Arabia,wayahudi,

Kama wamasai,wahadzabe wangekuwa na taifa zao basi wange survive hata miaka 10,0000


Hao USA saizi wana senators wasomali,wahindi,latins nk nk
 
Una maanisha hii hii serikali ya ccm iliyoingia mikataba 17 na wa china?

Hivi wakati wanaingia hiyo mikataba 17 mlikuwa wapi?

Sasa hivi tuendelee kula manyoya
 
Ukiwa na marafiki mashetani basi utafika kwenye kuzimu tu, Siwezi kumwaga siri hapa lakini kuna hoteli moja mjini ukitaka wanafunzi wa UDSM unaletewa 2 kwa laki 1. Unapewa buku unachagua unaemtaka hii ishu ipo siri sana jamaa hawakutaka nijuwe mpaka huyu rafiki yangu shombeshombe(mteja wao mkubwa) ndio niliijua hio ishu.
Hahahaaaa duh, kweli tembea uone. Usawa huu nafikiri utakuwa unapewa wote wawili kwa 50.
 
Aisee bora hii issue jana tarehe 10\02\2017
Goodluck Mlinga
Kaiongerea bungeni
Kudhibiti ongezeko la wachina
 
Mkuu wewe acha tuu watamu kama samaki wa Mwanza wale sangara, flat screen ndio mchezo wa kisasa tv wowowo tupa kule😉🙂🙂
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji1] [emoji1] we tozi ngoja wakuskie wale wasifia inye!!ni vigumu xna kuwaelewa nyie viumbe!![emoji4] [emoji4] [emoji4]
 
Candyscorpion
Hao wenye makalio makubwa wenyewe wanajijua kama vilaza wakiwa kitandani. Kuna demu mmoja ana makalio hatari nilipokuwa namgegeda kaganda tu kama movie ilowekwa pause. Na hao wanaosifia ndio wale wanaokula kwa macho tu wakipita mtaani. Ni sawa na mswahili kumsifia mzungu kama ana akili nyingi wakati hajawahi kuishi nao.[emoji1] [emoji1]


Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]

Sent from my SAMSUNG-SM-G900A using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom