Seneta John McCain apatikana na saratani ya ubongo

Seneta John McCain apatikana na saratani ya ubongo

Sawa mkuu mimi nilikuwa nafuatilia mipasho ya Putin aliposema McCain aliacha akili zote shimoni huko Vietnam huwa nacheka sana
 
Mimi mwenyewe ni mmoja Kati ya hao vijana wa MUHAS na hamna kitu kama hicho ulichosema.
Anyways kwa kukusaidia.
Cancer ni aina ya tumor,
Tumors zipo aina mbili
1. Benign: hizi hazijasambaa kutoka sehemu zilipoanzia
2. Malignant: hizi ndizo zinaitwa cancers kwamba zimesambaa kutoka pale zilipoanzia

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi Mkuu we ni dokta...?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
John McCain wakati wa vita ya vietnam na Usa alitekwa na wanajeshi wa kivietnam wakamuweka kwenye shimo refu mpaka alipokuja kuokolewa na wenzake akili zote akawa ameziacha shimoni(in putin voice)

Dah! Jamani!
 
Mimi mwenyewe ni mmoja Kati ya hao vijana wa MUHAS na hamna kitu kama hicho ulichosema.
Anyways kwa kukusaidia.
Cancer ni aina ya tumor,
Tumors zipo aina mbili
1. Benign: hizi hazijasambaa kutoka sehemu zilipoanzia
2. Malignant: hizi ndizo zinaitwa cancers kwamba zimesambaa kutoka pale zilipoanzia

Sent using Jamii Forums mobile app

Na kansa ya damu na ngozi pia ni aina ya tumor.?
 
Na kansa ya damu na ngozi pia ni aina ya tumor.?
Hapana.

Kuna kitu kinaitwa
Neoplasm: hii ni ile hali kwamba kunakuwa na cells ambazo zipo tofauti na zingine na huzaliana kwa kasi nje ya molecular control

Mara nyingi inaweza ikawa kama tumor(uvimbe) lakini si Mara zote, au tofauti kutegemea na aina ya tissue/organ iliyokuwa affected

Mfano skin cancer huweza kuwa kama uvimbe, huweza kuwa ulcerative,

Lung cancer huweza kuwa kama tumor

Malignant effusions, peritoneal carcinomatosis, blood dyscracias hizi huwa tofauti. Hizo cancerous cells huwa zipo katika medium yake damu, pleural fluid, ascitic fluid


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapana.

Kuna kitu kinaitwa
Neoplasm: hii ni ile hali kwamba kunakuwa na cells ambazo zipo tofauti na zingine na huzaliana kwa kasi nje ya molecular control

Mara nyingi inaweza ikawa kama tumor(uvimbe) lakini si Mara zote, au tofauti kutegemea na aina ya tissue/organ iliyokuwa affected

Mfano skin cancer huweza kuwa kama uvimbe, huweza kuwa ulcerative,

Lung cancer huweza kuwa kama tumor

Malignant effusions, peritoneal carcinomatosis, blood dyscracias hizi huwa tofauti. Hizo cancerous cells huwa zipo katika medium yake damu, pleural fluid, ascitic fluid


Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu samahani Nina swali Moja, hivi nilikuwa najihisi Luna vitu vinatembea mwilini mpaka kichwani.

Hivi litakuwa ni tatizo gani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nampa pole huyu mwanasiasa nguli wa chama cha Republican huko marekani
 
Seneta John McCain ameaga dunia akiwa na umri wa miaka 81. Chanzo cha kifo chake ni kansa ya ubongo.
Screenshot_2018-08-26-07-21-58-828_com.gbinsta.android.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naungana na Trump kuiombea kwa Mungu awafanyie wepesi familia yake McCain katika kipindi hiki kigumu kwao.
 
John McCain, mfungwa wa zamani wa kivita nchini Vietnam ambaye amehudumu kama Seneta wa Marekani kutoka jimbo la Arizona kwa zaidi ya miongo mitatu, amefariki dunia Jumamosi akiwa na umri wa miaka 81, baada ya kuugua saratani ya ubongo.
Kwa taarifa zaidi tembelea:www.wbca.st/q9DZH1w
IMG-20180826-WA0000.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duuhh naona Trump kapungukiwa na adui mmoja.

Sema jamaa, alisema Trump asiuzulie mazishi yake
 
Back
Top Bottom