Senene burger kutoka Bukoba


Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Haya nami uniwekee kama kilo moja ya senene lol!!!! Wakikaangwa vizuri ni watamu ile mbaya.
ha haaa, kumbe nawe ni muumini!
usijali nitakuwekea. ila si unajua sheria ya kupewa senene na mimi? uje na kitenge kuwachukua, lol!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,661
Likes
123,288
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,661 123,288 280
Mhhhh! lol!!!! Kitenge cha Bongo au cha Zairwa? :):) Sikujua kama nawe huwa unatinga ndani ya hii kitu. Picha please!!! hahahahaa :) halafu hii kitu shurti kwa kilemba kama cha pacha wako Ablessed ndio inanoga. Hawa wadudu na mimi ni muumini. Walitengenezwa kwa mara ya kwanza home basi nikaonja na kutokea kuwapenda sana.


ha haaa, kumbe nawe ni muumini!
usijali nitakuwekea. ila si unajua sheria ya kupewa senene na mimi? uje na kitenge kuwachukua, lol!
 
Last edited by a moderator:
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,621
Likes
118
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,621 118 145
BAK na Fixed Point hii kitu mwenzenu imenipitia kushoto nakumbuka niliwahi kula wakati wa utoto baada ya kuhamia mkoa mwingine basi ndio ikawa mwisho. Nimekuja kuwaona tena baada ya kuishi na mpenzi wa hii kitu kwani mr anatokea bk. Basi mgeni akija tokea pande zile lazima alete senene sijawahi kujaribu kuonja hata sijui nawaonaje tu.
 
Last edited by a moderator:
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,661
Likes
123,288
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,661 123,288 280
Ablessed jaribu kuonja halafu wakati unaonja fumba macho lol!!!! Hahahaha ili usione macho na vichwa vyao. Ni protein nzuri sana.

BAK na Fixed Point hii kitu mwenzenu imenipitia kushoto nakumbuka niliwahi kula wakati wa utoto baada ya kuhamia mkoa mwingine basi ndio ikawa mwisho. Nimekuja kuwaona tena baada ya kuishi na mpenzi wa hii kitu kwani mr anatokea bk. Basi mgeni akija tokea pande zile lazima alete senene sijawahi kujaribu kuonja hata sijui nawaonaje tu.
 
Last edited by a moderator:
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,621
Likes
118
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,621 118 145
Ablessed jaribu kuonja halafu wakati unaonja fumba macho lol!!!! Hahahaha ili usione macho na vichwa vyao. Ni protein nzuri sana.
Natamani ningeweza lkn najifahamu nitashindwa kumeza. Akili yangu huwa ikigomea kitu basi hata nijitahidije huwa haibadili msimamo. Nakumbuka wakati flani nilienda mahali wanajua huwa sili kitimoto basi wakanitega wakaniletea msosi na nyama. Nilipoonja tu nikawaambia hii sio nyama niliyozoea kwani sikuweza kumeza. Ndipo waliponiambia ni kitimoto nikacheka sana kwani niliwahi kutaka kujifunza kuila sikuwezaga.
 

Forum statistics

Threads 1,261,948
Members 485,429
Posts 30,110,328