Sendoff ya Wahehe; Mahitaji yapi ya mwanaume ya kwenda nayo?

Sendoff ya Wahehe; Mahitaji yapi ya mwanaume ya kwenda nayo?

isley

Member
Joined
Sep 24, 2016
Posts
48
Reaction score
83
Jamani kwenye sendoff za kihehe mahitaji ua mwanaume kwenda nayo ni yapi? Au ni hivyo vitenge tuu na kanga.

Msaada
 
Inategemea na hali ya hiyo familia unayoenda kuoa. Siku hizi hayo mambo yamepungua sana. Hauwezi kukosa mke kwa kusoea masharti ya mila kama hayavunji heshima au kudhalilisha.
Makabila yameingiliana sana, wife unaweza kutoka familia Baba mhehe, Mama Mkwere!!
 
Usile nyama yeyote utakayoandaliwa isipokuwa ya kuku tu, mana kuku tu ndo huwezi kudanganywa.
 
Jamn kwenye sendoff za kihehe maitaji ua mwanaume kwenda nayo ni yapi? Au ni hvy vitenge tuu na kanga.. Msaada
SASA unazingua kwenye send off wewe ni mwanaume umealikwa tu, nenda na gauni la bibi harusi kwenye begi, uwe na hela kidogo wakitaka ya kumtunzia mke kabla ya ndoa.

Karibu shemeji uheheni[emoji3]
 
SASA unazingua kwenye send off wewe ni mwanaume umealikwa tu, nenda na gauni la bibi harusi kwenye begi, uwe na hela kidogo wakitaka ya kumtunzia mke kabla ya ndoa.

Karibu shemeji uheheni[emoji3]
Sawa mkuu vp kuhusu vitu vingn mfn vitenge kanga nk. Hakuna chakimila kinachoitajika. Samahan
 
Back
Top Bottom