Semina ya walimu wiki nzima wanapewa laki tatu, hii sio Sawa

Semina ya walimu wiki nzima wanapewa laki tatu, hii sio Sawa

Unayelalama unajua utumishi wa uma lakini au unaongea tu. Maana ya kwenda s emina sio kwenda kulipwa hela uje kula na mke wako bali ni hela inayokusaidia matumizi ukiwa nje ya kituo cha kazi, hap9 ukivuka mkoa sehem ambayo hauwezi kurudi kwako watakulipa perdiem kulingana na cheo chako, ukifanyia ndani ya wilaya kuna gjarama yake pia
Ndo iwe laki Tatu?
 
Hebu jithamini yani hata kama una shida kataa dharau, Kuna semina zinaendeshwa mikoa yote Kwa Sasa walimu wa sayansi tu wanapewa pesa ndogo sana...
𝐋𝐞𝐨 𝐝𝐢𝐬𝐡𝐢 𝐥𝐚𝐤𝐨 𝐥𝐢𝐦𝐞𝐬𝐨𝐦𝐚 𝐓𝐁𝐂 𝐅𝐌 𝐤𝐰𝐚 𝐡𝐢𝐬𝐚𝐧𝐢 𝐲𝐚 𝐜𝐨𝐧𝐭𝐢𝐧𝐞𝐧𝐭𝐚𝐥 𝐝𝐞𝐜𝐨𝐝𝐞𝐫. 𝐋𝐢𝐤𝐢𝐬𝐡𝐢𝐤𝐚 𝐂𝐍𝐍 𝐌𝐀𝐑𝐄𝐊𝐀𝐍𝐈 𝐮𝐣𝐮𝐞 𝐬𝐚𝐭𝐞𝐥𝐢𝐭𝐞 𝐢𝐦𝐞𝐲𝐮𝐦𝐛𝐢𝐬𝐡𝐰𝐚 𝐧𝐚 𝐮𝐩𝐞𝐩𝐨 𝐡𝐨𝐧𝐠𝐞𝐫𝐚 𝐤𝐰𝐚 𝐮𝐱𝐢 𝐦𝐳𝐮𝐫𝐢.
 
Hebu jithamini yani hata kama una shida kataa dharau, Kuna semina zinaendeshwa mikoa yote Kwa Sasa walimu wa sayansi tu wanapewa pesa ndogo sana. Semina ya wiki nzima wanapewa laki Tatu hii sio Sawa tuwe na huruma, kama umasikin basi chanzo ni viongozi kumbuka huyu mwalimu analala hotelini tena gest za hovyo zenye kunguni analipia chumba, anajilisha jioni halafu mnampa laki Tatu sijui itafanya kazi gn

Mwalimu unaenda kusahisha mitihani zaidi ya wiki mbili at end unapewa laki tano, walimu jikubalini inabidi usisaini mkataba wa kusaisha au semina kama malipo hayafiki million moja Kwa siku ulizokaa maana chini ya hapo utapoteza mda wako tena mbaya zaidi viongozi wanakuandikia umepewa pesaa million kumbe umepewa laki Tatu

WALIMU UNGANENI

WALIMU PENDANENI
Kuna jamaa alisema umeoa mwalimu nilikataa, Kuna mwingine alisema una marafiki walimu nayo nilikataa, Kuna mmoja alisema wewe ni mwalimu nilikubaliana nae na nikaongeza kuwa ni mwalimu mwenye mihemuko Kama kocha wa Simba.

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Hebu jithamini yani hata kama una shida kataa dharau, Kuna semina zinaendeshwa mikoa yote Kwa Sasa walimu wa sayansi tu wanapewa pesa ndogo sana. Semina ya wiki nzima wanapewa laki Tatu hii sio Sawa tuwe na huruma, kama umasikin basi chanzo ni viongozi kumbuka huyu mwalimu analala hotelini tena gest za hovyo zenye kunguni analipia chumba, anajilisha jioni halafu mnampa laki Tatu sijui itafanya kazi gn

Mwalimu unaenda kusahisha mitihani zaidi ya wiki mbili at end unapewa laki tano, walimu jikubalini inabidi usisaini mkataba wa kusaisha au semina kama malipo hayafiki million moja Kwa siku ulizokaa maana chini ya hapo utapoteza mda wako tena mbaya zaidi viongozi wanakuandikia umepewa pesaa million kumbe umepewa laki Tatu

WALIMU UNGANENI

WALIMU PENDANENI
Lakini si wanachukua? Au wanaigomea?
 
Mashambulizi ya huyu jamaa yamekuwa makubwa sana kwa walimu mpaka nashindwa kuelewa nini hasa tatizo

Sijui kada zingine maslahi yao yapoje ila kwa upande wa walimu jamaa ana hoja kuwa maslahi ni duni,,ndio maana wachache wanaopata mwanya wanakimbia

Matamko na mashambulizi kutoka kila kona ni makubwa kwenda kwa walimu na hutosikia mazuri yao

Binafsi nampongeza waziri mkuu kwa msimamo wake juu ya walimu vile tunavyodhaniwa ni makatili hatuna upendo na tuna chuki na watoto wakitanzania hivyo kupelekea uhasama jambo ambalo waziri mkuu alilikemea na kulitolea ufafanuzi

Jambo ambalo jamii kwa wakati huu wanasahau ni kwamba walimu ni watu wenye matamanio makubwa na mafanikio ya wanafunzi wao na kuna wakati tunatumia kiasi kidogo tulichonacho kuwasaidia watoto wenye uhitaji ila hatufanyi hivo kwenye media kama ilivo kwa watu wengine.

Hivyo serikali inatakiwa iangalie namna ya maboresho ya maslahi,,walimu wengi wakati huu wakopassive kutokana maslahi duni,,hata wimbi hili la matokeo kushuka hoja ya comptence base ambayo inasikika kama ni sababu kubwa ya matokeo kushuka ni hoja ya kisiasa tu,,ila kuna hoja za msingi zinaachwa na sijui kwa faida ya nani ikiwemo na maslahi duni pamoja na kukosekana kwa ushirikiano chanya kati ya walimu,,wazazi na wadau wengine wa elimu.
 
Back
Top Bottom