Semina, Mafunzo hata bila malipo

Mwason

Member
Feb 2, 2014
13
0
Nahitaji kushiriki kwenye semina yoyite ile au mafunzo yoyote yawe ya kijamii, uchumi,biashara, uongozi na hata utafiti niko tayari hata bila malipo nitashiriki.

Yoyote atakae sikia nafasi hizo anijulishe kupitia godfreysaimon941@gmail.com au 0763978461, 0656051715 in Dar es salaaam
 

ritzy

Member
Apr 28, 2014
61
95
ukipata na mm waweza kunijulisha kwa kuni PM nilikuwa na ombi linalofanana na la kwako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom