Semina elekezi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina elekezi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Apr 9, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,822
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zile semina elekezi za mzee Mkubwa zilizokuwa zinafanyikia Ngurudoto zimeyeyukia wapi?
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Zipi hizo, mbona hatujazisikia?
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zilihamia St.gaspa Dodoma......kuna task force iliundwa ikiwa chini ya katibu kiongozi Luhanjo yote hayo ni business as usual.
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,822
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kumbeee?
     
  5. M

    Masabaja Senior Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siyo tu semina elekezi hebu mwenye taarifa ni lini tena bwana mkubwa atatembelea wizara, maana nacheka sana hivi unawezaje kutembelea wizara na idara ikiwa una vikao vya baraza la mawaziri na wewe ni mwenyekiti? Kweli huyu jamaa anapenda ziara.
     
  6. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zile semina zilikuwa za kurudisha persent na fadhila kwa waliomuweka madarakani.
     
  7. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena cha kuchekesha anatoa maelekezo ambayo hayatekelezwi. Mh! rais wa ajabu kweli
     
Loading...