The-unknown
JF-Expert Member
- Feb 26, 2014
- 1,696
- 1,970
mimi napenda kusoma pia jamii intelligensi... mkuuSawa tuendelee kusali Rozali mkuu mwezi wa maombi huu
hivi ni kweli JKT mwezi wa kwanza huwa hawalali?Kulalaβ¦
Ushindweeeeee!Sawa, vitu vya kusafisha damu tutazidi ongeza ili huduma iwafikie popote mlipo
hakuna!!! hawezi kusema namna hiyo!Ushindweeeeee!
π π π ndio maana nakupenda piaπMimi zaidi βΊοΈ
π π π ndio maana nakupenda piaπ
Sijaelewa π€π π
Utaelewa tuSijaelewa π€π π
Nimelewa, hebu niache mjukuu.Kusema ukweli ntasafiri kuelekea kindi na baadaye rombo mkuu kwa kina secretarybird tukila mbuzi choma na mbeke...... Shamesha kindege mdinya π
Ni kiasi kidogo sana hicho kula keupe mkuuHahaha kabisa nimechoka ,nimeshatengeneza hela kwa nini nisile pombe hata za 70 k tu, ukitoa elfu sabini ni nini kitapungua bwashee?