Soon ataanza kuwa chakula ya askari magerezaShamim Mwasha mkuu....au bado tu huelewi?
Shamim Mwasha mkuu....au bado tu huelewi?
AiseSoon ataanza kuwa chakula ya askari magereza
Yule manzi ni mtu aiseWa kawaida sana. Habari ya town ni mchepuko wa askofu[emoji23][emoji23][emoji23]
Baada ya kuwa chakula ya polisi,selo wanatafuna sana hawa vimwanaSoon ataanza kuwa chakula ya askari magereza
Sidhani hata kama mleta mada ameelewaNini hiki sasa
Hivi hawa hawajapandishwa kwa pilatoSidhani hata kama mleta mada ameelewa
Mhh ninadhani watakaa huko kwa muda kidogoHivi hawa hawajapandishwa kwa pilato
Ova