Ntakupostia mida mida ukitizame kichwa!!Ngoja nicheck sitaki kupitwa..!!
Salon kwa nani kaenda?
Nataka awafunike graduates wenzie woteee ๐น๐น๐น
Coca ndo anavijua ngoja aje aseme tuje na kigoma cha wapi??
Au teddyYa Samira au lucita
Tupia bana aaah๐น๐น๐น Ngoja kwanza nijifikirie
Tupiaa๐น๐น๐น Ngoja kwanza nijifikirie
Tuwekee macho ya furahiYa kwangu mwenyewe, nimeangalia kwanza nimecheka ๐น๐น๐น
Hiyo siku nilikuwa vyombo afu niko beach moja hivi nakula upepo..!!
Igweeeeeeeeeee ๐๐Ntakupostia mida mida ukitizame kichwa!!
Akhu! Mwenyewe nimecheka balaa ๐น๐นTupia bana aaah
Kusikia ya beach mmeongezeka mnajua fika kuna tuvitu mnataka kutuona ๐น๐น๐นTupiaa
Shida unatusimuliaAkhu! Mwenyewe nimecheka balaa ๐น๐น
Ina balaa
Em nishawishi nione km naweza kuiweka ๐น๐นTuwekee macho ya furahi
Miongoni mwa vitu ambavyo havinichoshi ; toka nianze tazama na sijawahi ridhika
Kuna mwanangu mmoja uyo sijui anazitolea wapi? Ni kiona kitu kina discussiwa na mwambia vipi hiyo ana niambia nnayo.Au teddy
Nlivimiss vtu vya kibantu tuwekeeKusikia ya beach mmeongezeka mnajua fika kuna tuvitu mnataka kutuona ๐น๐น๐น
hata mimi nna mdau anansogezea sana jana usku naona kibajaji bolt nikasema hawa gen z wamewehukaKuna mwanangu mmoja uyo sijui anazitolea wapi? Ni kiona kitu kina discussiwa na mwambia vipi hiyo ana niambia nnayo.
Vitoto vya 2000 vimeranduka vinajiachia mpaka basi!
Au sio ๐นNlivimiss vtu vya kibantu tuwekee
๐๐๐๐Ah wife Hapana huwezi kuibiwa Mimi kwako nimefika siendi kwa mwingineโฅ๏ธ๐
Mbona mi hamnipi nione ๐น๐นKuna mwanangu mmoja uyo sijui anazitolea wapi? Ni kiona kitu kina discussiwa na mwambia vipi hiyo ana niambia nnayo.
Vitoto vya 2000 vimeranduka vinajiachia mpaka basi!
Achilia basi upaja huoEm nishawishi nione km naweza kuiweka ๐น๐น
Wekeni vitu tuonehata mimi nna mdau anansogezea sana jana usku naona kibajaji bolt nikasema hawa gen z wamewehuka
Tule ban ya maishaWekeni vitu tuone