binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,778
- 46,835
Ukuwadi hautaki tamaa, la sivyo matajiri watashtuka hawakupi kazi tena πSasa muongeze viwango sio vipesa njaa makuwadi mnafeli wapi? πΉπΉ
Mshenzi tu yule πKhaaaa..!! πΉπΉ
Mate we kiboko, hadi bnb unagawa bure ili nikatumike mtoto wa mwanamke mwenzio?
Kwahiyo ya k/nyama ina giza? πΉπΉ
Shindikanaaaa wewe! Mtu akikuchukulia serious anapotea π©Hivi mfano mmefika mnaanzia wapi na mmeokotana JF? πΉπΉ
Haya mambo mengine yana wenyewe alooo!!
Mwenyewe ngumi mkononi πΉ
Yeye akitaka tupige 3some atakayetawala mchezo bwana wa kwake..!! Hapo vipi? πΉπΉπΉ
π πHapa naona dalili za mtu Kuja kugawiwa kwa timetable maalum
Mambo ya Mallerina latin america angekua tajiri sanaHii yenyewe mkuu. π
βΊοΈπSasa dereva anaachaje kujua gari lake jamani
Mimi nmekuona tu nshakupimia kila kitu had ndan naona kutakuaje hizi ngalawa na majahazi si tunashinda nayo ziwaniβΊοΈπ
Mtoto mpana wewe! ππ€£Mimi nmekuona tu nshakupimia kila kitu had ndan naona kutakuaje hizi ngalawa na majahazi si tunashinda nayo ziwani
Ukuwadi hautaki tamaa, la sivyo matajiri watashtuka hawakupi kazi tena
πΉπΉπΉMmoja ya dhambi ambazo nimewahi zifanya ni hii ya chabo kwenye makuzi yangu afu nayo Ina addiction tu kama pull.
Kuna siku ckujal hata CCTV camera nikasema potelea pote iyo bukoba iyo.
Lile chabo la katerero ni mmoja ya chabo zangu Bora kabisa ktk makuzi yangu huko nyuma
Hii ni ndoto ya Kila mwanaumeUmejuaje ni 38 we mchawi
Tbt nyingine hiyo nadhani ni 2021 nilianza kupata pata mwili, nadhani niliiweka humu hii picha mtunza ma file penseli atakuwa nayo
View attachment 3691467
Kama upo 35 plus atleast unaweza kutumia hiloMtoto mpana wewe! ππ€£
Steve nyerere kawapiga sana wasukuma na kawapiga Bongo muvi wenzie πUnakuta kuwadi anakula pakubwa kuliko mhusika. Bongo hii
Kutumia nini hilo?Kama upo 35 plus atleast unaweza kutumia hilo
Spider tuheshimiane πΉπΉ
MtotoKutumia nini hilo?
hivo ndo vya kusambazia umbeaSpider tuheshimiane πΉπΉ
Hivyo mletee babe wako, mi niletee sneaker tu!
Tukifanya hivi tutakuwa sawa na wale wa kina penseli and CO, Mi nikimkosa mtu hapa nasubiri tu aweke next time sinaga haraka.Limeishaje? Au ShesRise_1 ameshafukunyua data base yake?