Hmm usikute muamala ushatick sio kwa kupambania hivi🤔Christine_1 naomba ukiwa free nicheck. Nina issue
Siyo sasaNaomba urudie please
Leo kazi ipo😁Mkuu ukishatoka kwa huyo dogo nipambanie namimi nipate wa kutole upwiru jf mimi mdogo wako wa kambo ujue
Unampenda nani, kuwa muwazi tuone tunakusaidiaje. Hakuna kinachoshindikanaMkuu ukishatoka kwa huyo dogo nipambanie namimi nipate wa kutole upwiru jf mimi mdogo wako wa kambo ujue
Yuko wap sasa Tayan mbona nishaanza kushikwa na ugwadu kwa izi sifa anazomiminiwa😁🔥Sanaa!! Anajielewa sio siri..
DoohSiyo sasa
Ugwadu tena, nenda taratibu huyu ni mamchungaji😂Yuko wap sasa Tayan mbona nishaanza kushikwa na ugwadu kwa izi sifa anazomiminiwa😁🔥
Ah nakujua sana ww pisi kali, achana na vigagula vingine hvy 😎😀😀😀huyo si mimi
Umechagua sehemu sahihi sana, vuta subra kidogo Leo jpili atakua Bado churchYuko wap sasa Tayan mbona nishaanza kushikwa na ugwadu kwa izi sifa anazomiminiwa😁🔥
Astakafirilah mtumishi wa Mungu 🙆Ulitaka upigie nyeto sio😆
Ilete sasaMimi ninayo ila namimi nikatie changu cha udallai😎
Nilitaka kuisave kwa matumizi ya badae, kuja kushtuka ishaiondoa😀😀😀 uongo ushatoa na ka emoj
Watu wakipendana ni jambo zuri mkuuHmm usikute muamala ushatick sio kwa kupambania hivi🤔
Hebu irahisishe isiwe nzitoLeo kazi ipo😁
Hawa akina mamchungaji ndo wanaongoza kwa ugwadu 🤣 tuliaUgwadu tena, nenda taratibu huyu ni mamchungaji😂
Ila cha kukupa headache kipo 😎Hakuna cha kuniua hapa😁
Mkuu hebu pekua pekua huko masijala pisi yoyote ambayo haina mwenyewe nibariki nawe ubarikiweUnampenda nani, kuwa muwazi tuone tunakusaidiaje. Hakuna kinachoshindikana
Au tusubiri tu atakuja akitoka chechi😂Ilete sasa
Pm umefunga namimi yangu nimefunga, leo kazi ipo 🏃🏽
AminaWatu wakipendana ni jambo zuri mkuu
Subiri mwenye fani yake akupambanie kijanaHebu irahisishe isiwe nzito