Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 36,399
- 104,832
Hebu huko mwenyewe najiwasha hapa!Ngoja nilewe kwa kinaš
Hebu huko mwenyewe najiwasha hapa!Ngoja nilewe kwa kinaš
Hii siitaki šYa zamani tu, mpya mandevu yamekua sana na sijanyoa siwezi weka hapa nisije kosa wachumbaš View attachment 3650776
Usifute mchumba kwani unawaza nini
Niwaze nini kwa lipi? Naifuta!!Usifute mchumba kwani unawaza nini
Acha nyambavu wewešNiwaze nini kwa lipi? Naifuta!!
Sitaki nuksi miešš½Acha nyambavu weweš
Unataka nimesimama kidedeašHii siitaki š
Kwanini?Unataka nimesimama kidedeaš
Yani nimepiga full?Kwanini?
Chuma kama chuma , ila bado sijalewa , nachangwanywa na wahudumu tu hapaUmelewa bwashee hueleweki!
Karibu paper two!
Hahha ulivyo kabishi leo watakomaChuma kama chuma , ila bado sijalewa , nachangwanywa na wahudumu tu hapa
Hivi mimi ni mbishišHahha ulivyo kabishi leo watakoma
Naingia chupa ya 4 niko vyedi nishakuwa kaleviš
Sana!Hivi mimi ni mbishiš
Beibšsay ma name š
say it again
Beibš
Hebu nibariki mimi kabla sijazimaš¤£