Wigelekelo
JF-Expert Member
- Sep 2, 2018
- 8,768
- 26,908
Sasa huo uchokoziNi vile Anne sijamuona in all angles Ila mama yako mdgo Ni mkali itoshe kusema hivo
Anna WigeeKumbe unajua kakake, unatuchora hapa[emoji23]
Hahaha![emoji126][emoji126][emoji1732][emoji1732][emoji1732][emoji1732][emoji1732]!!
Vinza Watu wanang'ata kama hawang'atiiii[emoji16][emoji14]!!
Safi, kumbe tutapata Wajukuu Wasomi.Katoto ketu na Anna Wigee
Nitakaleta hapo kasome
Ili kakirudi home
Kawe kanamchachafya mamake
Na gpa lake la udom
Sent from my TECNO BD4h using JamiiForums mobile app
Nimepoteza miwani yangu hadi kuposti napata shida 🥱
Namjibu kama ifuatavyo kipenzi changu na mwambie hatuachani😁😁[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Mjep
Njooo hapa ujibu tuhumaaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hadi uje kujukuuSafi, kumbe tutapata Wajukuu Wasomi.
Kwa statement hiyo, nahaidi kukupunguzia mahari ya binti yetu kutoka milioni 15 iliyopangwa awali hadi milioni 2 na Ng'ombe 5 [emoji847]
BLHujui vile Antonnia anachanganya maini yangu na Figo zangu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwanza achana na mimi Wige[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
My Ex..Neno moja la Kumwambia Ex wako kabla Mwaka huu haujaisha..?[emoji41]
I went to a job interview and my EX is the interviewer. She told me to mention 7 Chinese gospel singersNeno moja la Kumwambia Ex wako kabla Mwaka huu haujaisha..?[emoji41]
[emoji23][emoji23][emoji23]Neno moja la Kumwambia Ex wako kabla Mwaka huu haujaisha..?[emoji41]
Nambie my ex😊Babe ake mtu