Selfika na JF: Snap it. Show it

Mmxxcieeewww..jitoe ufahamu tu!! Mama wawili yule !πŸ’ƒ
"""noma Sana mtoto rojo rojo Kama umezaliwa 2006 vile""""🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣 nakunyamazisha namna hiyo kuna neno hapaπŸ€£πŸ€£πŸ€ΈπŸ€ΈπŸƒπŸƒπŸƒπŸ˜œπŸ˜œ
 
"""noma Sana mtoto rojo rojo Kama umezaliwa 2006 vile""""🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣 nakunyamazisha namna hiyo kuna neno hapaπŸ€£πŸ€£πŸ€ΈπŸ€ΈπŸƒπŸƒπŸƒπŸ˜œπŸ˜œ
Naona Nawee Unaelekea kuchizika! Call me shangazi buana!
 
Hata Kujua Dhehebu la ...... kwerii kweriii mr T???πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€£πŸ€£!!Hapo umeyumbaa!
Simanishi hvooo.. kheee wewe mkorofii😜😜🀣🀣🀣🀣 inapotokea simuoni humu wa kwanza kumfuata ni nani jaman πŸ˜₯πŸ˜₯πŸ˜₯πŸ˜₯πŸ˜₯😭😭😭
 
Simanishi hvooo.. kheee wewe mkorofii😜😜🀣🀣🀣🀣 inapotokea simuoni humu wa kwanza kumfuata ni nani jaman πŸ˜₯πŸ˜₯πŸ˜₯πŸ˜₯πŸ˜₯😭😭😭
Wewe ndio wakuulizwa kwanza make si ndio......r T??πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ˜πŸ˜! Kesho nasubiria 🀳🀳🀳🀳! Sisahau kirahisiii!!
 
Wewe ndio wakuulizwa kwanza make si ndio......r T??πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ˜πŸ˜! Kesho nasubiria 🀳🀳🀳🀳! Sisahau kirahisiii!!
πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘ Aya daah yaan dada mtu hapana kwa kwwliii
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…