Sitoki aunt yanguSawa aunt subir hapa
Hadi huku[emoji848]Naomba nisamehewe tu mimi jamanii[emoji119][emoji119][emoji119]
Unajua sidiria zinavyochakaaga?Hivyo hivyo
Hadi tuzeeshane
Aloo!!
Sitakiiiiπ¬π¬Naomba nisamehewe tu mimi jamaniiπππ
Murembooooo
Aunt yangu mrembo mremboππ
Asante auntAunt yangu mrembo mremboππ
Asante mama juniaMurembooooo
Junia ana Madam mzuri jamani nyie
Sirudii mimk nimekomaSitakiiiiπ¬π¬
Tutakuletea Junia uwe unamfundishaAsante mama junia
Mm mswahili kabisaAloo!!
Kuna shombes humu eeh
Bure bure?Sirudii mimk nimekoma
Mlete dear nitamfundisha hamnashidaTutakuletea Junia uwe unamfundisha
Usisahau kumnyuka na fimbo.Mlete dear nitamfundisha hamnashida
πππYaani hapati bahati hiyo nitamnyoosha π€©ππUsisahau kumnyuka na fimbo.
Asije akawa kama yule Junia wa kwenye ule uzi.
Vipi kaka
Najulia wapiUnajua sidiria zinavyochakaaga?