Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

mi mshahara wake sifahamu but uzuri ni kwamba ukianza na community health then baadae ukajiendeleza na kuwa nesi

Dah hongera sana kwako ustadhi ila naomba unipe muongozo kwa mtu ambaye kachaguliwa chuo cha serikali kwa kozi ya nursing akitaka kusoma day hv ada yake itakuwa kama kiasi gani vile
 
certificate mshahara wake sijajua but inasemekana mwenye certificate au diploma ya nursing anapiga pesa za kijanja sana ukiachana na mshahara wake pia watu wa kada za afya husema nurse hupiga pesa kuliko hata daktari coz daktari ye hudepend sana ktk mshahara ila nurse ye ukiachana na mshahara ana semina na ujanja ujanja mwingi tu wakujipatia pesa

Kwenye utawala wa maguful hzo za kijanja janja mwisho
 
Dah hongera sana kwako ustadhi ila naomba unipe muongozo kwa mtu ambaye kachaguliwa chuo cha serikali kwa kozi ya nursing akitaka kusoma day hv ada yake itakuwa kama kiasi gani vile

mafunzo(ada) ni 200000 but kuna vitu vingine kama nacte quality assuarance,michezo,tahadhari and so on ...pitia ile thread yenye heading isemayo ni lini post za vyuo vya afya zitatoka nenda page ya 159 kuna maelezo kuhusu ulichouliza mkuu
 
nacte wameniambia join tutazipa kupitia profile mda wowote.no, yangu 0753440127.na aliyechaguliwa amo training centre tanga anitafute kupitia namba hyo
 
nacte wameniambia join tutazipa kupitia profile mda wowote.no, yangu 0753440127.na aliyechaguliwa amo training centre tanga anitafute kupitia namba hyo

uliwauliza kuhusu post za community health zinatoka lini?
 
mafunzo(ada) ni 200000 but kuna vitu vingine kama nacte quality assuarance,michezo,tahadhari and so on ...pitia ile thread yenye heading isemayo ni lini post za vyuo vya afya zitatoka nenda page na 159 kuna maelezo kuhusu ulichouliza mkuu

ostadhi vipi kuhusu kwa walio omba community health matokeo yao yanatoka lini?
 
wadau vp msharipoti vyuoni coz kuna vyuo jana tar 5 ilitakiwa mripoti..mim niliambiwa niripoti chuoni tar 5 ila mpk leo hii bado sijaenda nataraji kuripoti kesho morning
 
nipo mkuu nimechaguliwa hapo, vipi uhakika wa chuo mkuu kimesajiliwa?
FOR MORE INFORMATION ABOUT ST BAKHITA CALL
0755 354 500
0784 890 390
0754 509 607
0759 038 072
kwa maelezo ya ziada wapigie nacte 0658 444 557
 
FOR MORE INFORMATION ABOUT ST BAKHITA CALL
0755 354 500
0784 890 390
0754 509 607
0759 038 072
kwa maelezo ya ziada wapigie nacte 0658 444 557

Ustadhi na vp hukusikia kuwa kwa ss tuliochaguliwa vyuo vya serikali tutatumiwa joining instruction lini
 
piga 0658 444 557 watakupa majib yanayoeleweka mkuu

Pia ustadhi naomba msaada wako tena san juu ya hiki kak alikuwa naomba muongozo wa masomo ya kozi ya nursing kwa ngazi ya cheti alikuwa naomba unitajie hayo masomo tuu kak yaan nitashukuru sana ndugu yangu
 
Pia ustadhi naomba msaada wako tena san juu ya hiki kak alikuwa naomba muongozo wa masomo ya kozi ya nursing kwa ngazi ya cheti alikuwa naomba unitajie hayo masomo tuu kak yaan nitashukuru sana ndugu yangu

ntakutajia mkuu usijari ngoja nifatilie kuhusu hili
 
Back
Top Bottom