sehemu ya kupeka application letters | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sehemu ya kupeka application letters

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wiseboy, Aug 21, 2011.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    hi watz wenzangu... naomba kuuliza, kuna sehemu niliwahi kusikia kwamba ukimaliza chuo kikuu unapeleka application zako na endapo kutapatikana vacancy watakuin4m. je ni wp? wanataka uambatanishe detail zipi? asanteni.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Recruitment agencies.
     
  3. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 722
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Wezi tu hao, watataka rushwa.
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijawahi kuomba rushwa na recruitment agency, nimetumia radarrecruitment several times and they are super great
     
  5. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nenda Erolink na Radar recrutiment wanahitaji CV, then peleka vyeti vyako TEMESA, wapo Akiba ni wakala wa serikali wa kumtafutia mtu ajira
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,014
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kama ile ya serikali pale Akiba opp. na CBE.
     
  7. M

    MANZI Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Recruitment agencies mbona ni nzuri sana watu wamepata ajira kupitia hizo
     
Loading...