Sehemu hii inanipagawisha sana

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
3,775
2,000
Sehemu hii ya wenzetu huwa inanipagawisha sana hasa ikiwa inavutia kama hivi.Nikimuona mwanamke ana mguu mzuri kama huu ninaweza hata nikawa namfuata ili tu niwe naiangalia sehemu hii tamu,nikiipapasa ndio napagawa kabisa.
Hakuna kitu duniani kitamu kukigusa kama sehemu hii hata uwe na sura nzuri vipi lakini sehemu hii haina mvuto sikushobokei ninapenda sana wanawake wenye sehemu hizi nzuri wawe wanavaa sketi zisizovicha sehemu hii nzuri ili nipate kuitazama nisikie raha
Wenye miguu mizuri embu njooni chemba basi.
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom