Sefue: Tumemaliza kumchunguza Maswi

Sefue: Tumemaliza kumchunguza Maswi

Unamkosoa mwanzako na ww ni walewale tu,akarudishwa(akarufishwa). be carefully ok.
 
Sijawahi kuona alipohusika maswi hata chembe alisukiwa zengwe na wanasiasa tu pamoja na mafisadi.

Tukusikilize wewe hata hiyo ripoti ya akina Sefue haina umuhimu. Kwa nini mnapenda kuziba uhuru wa wenzenu kueleza wanayofikiria?
 
Huwezi kuamini lakini ndio hivyo. Pamoja na Majina ya Stanbic yaliochukua fedha za escrow kutotajwa Maswi ameshasafishwa. Hii ndio bongo.
 
Mzee ombeni rudisha hilo jembe! Mambo kombo sekta za nishati na madini.
 
.... Wadau, Ombeni Sefue Amesema Uchunguzi Wa Kamati Ya Maadili Ya Uma Dhidi Ya Kina Maswi Umekamilika. Ripoti Itawekwa Hadharani Mda Si Mrefu. Wasiwasi Wangu Ni Kwamba Watuhumiwa Wengi Kama Maswi Watasafiswa Na Kuonekana Hawakuhusika Kwenye Sakata La Escrow, Hii Ni Kwasababu Werema Alishasema Ahukumiwe Yeye Kwani Ndiye Alisababisha Hao Wengine Waingie Kwenye Kashfa Hiyo.. Yangu Macho, Mtanikumbuka.!
==========================



Chanzo:Nipashe

Nchi hii inatabia ya kuwakingia vifua wapiga fedha...nyoka wenye makengeza wasaka fedha wa hii nchi...!
 
.... Wadau, Ombeni Sefue Amesema Uchunguzi Wa Kamati Ya Maadili Ya Uma Dhidi Ya Kina Maswi Umekamilika. Ripoti Itawekwa Hadharani Mda Si Mrefu. Wasiwasi Wangu Ni Kwamba Watuhumiwa Wengi Kama Maswi Watasafiswa Na Kuonekana Hawakuhusika Kwenye Sakata La Escrow, Hii Ni Kwasababu Werema Alishasema Ahukumiwe Yeye Kwani Ndiye Alisababisha Hao Wengine Waingie Kwenye Kashfa Hiyo.. Yangu Macho, Mtanikumbuka.!
==========================



Chanzo:Nipashe
kusimamishwa maswi kulifanywa kimakosa, rejea barua alizoandika juu ya kuomba ushauri kwa AG kuhusu fedha zilizokuwa kwenye account ya Tegeta escrow na kujibiwa na barua toka kwa AG kuwa aruhusu fedha, nadhani akirudishwa atasukuma mbele gurudumu la Maendeleo hapo wizarani.
 
Back
Top Bottom