Secret state: How the governemnt spies on you! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Secret state: How the governemnt spies on you!

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by MrT, Nov 21, 2011.

  1. M

    MrT Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. B

    BUBE JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu
     
  3. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeisoma mkuu..
    [​IMG]
     
  4. M

    MrT Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge la wenzetu wasauzi wamepitisha 'Secrecy Bill' jana (angalia pdf attachment). Kelele zinaendelea itakuwa 'challenged' kwenye mahakama kuu ya katiba (Constitutional Court) (Chungulia hapa: Secrecy Bill: Black Tuesday 'not the end of the road' - News - Mail & Guardian Online.

    Kwenye maswala haya ya siri za serikali na usalama wa taifa na mambo ya sheria zinazohusiana nayo, na 'oversight' ya bunge, n.k nadhani ni mambo muhimu sana kuyaangalia upya, hususani, kwenye huu mchakato wa 'kuupdate' katiba yetu.
     

    Attached Files:

  5. M

    MrT Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mpendao sheria hii 'attachment' ndio sheria husika huko sauzi inayogusiwa na hii article.

    Mwenye sheria za kwetu atuwekee tuchambue tujue njia za kuchukua iwapo mwananchi wakawaida hafanyiwi haki na maofisa watukutu ndani ya vyombo vya usalama! Tunaweza pia kuchambua mapungufu ya sheria tulizonano sasa na kuwapigia kelele wabunge wetu 'on plausible ammendments for future considerations'.
     

    Attached Files:

  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thanx for taarifa
     
  7. s

    sembeiwe Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa utaratibu huu kwanini wanapa taabu kuwakamata waharifu na kuwamaliza kabisa?
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    AND Hence ... There is no privacy whenever using any electronic item as means of communication! ...

    YOU don't want to be tailed and all its complications? ... don't use any electronic devices ... !

    Or Simply Love God with all your Heart and Be a good citizen backed by a cool family governed by strong moral character!!
     
Loading...