Searching for good friends

QeenAshley

Member
Dec 20, 2016
22
45
Habari zenu Wana jf,
Natafuta marafiki( male and female) wa kushare nao ideas za kimaisha especially mambo ya kimaendeleo,
Mm ni msichana (25yrs)
Elimu yangu bachelor degree
Mjasiriamali
Naamin naweza kukutana na watu humu tukashare ideas and nikapata mawazo mapya ya kimaendeleo, kwa atakaependa anaweza kuni PM
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,257
2,000
Humu mbona Mabazazi utawazoa... ila uwe Muwazi tu acha kujivunga kama unataka Mchumba maana humu watu wanajitoa mhanga tu hamna soo.... ila Gear yako nimeipenda swafi sana... cv yako inakuwa ah tulianza urafiki wa kawaida tu mwishowe akanivalisha Pete... na sasa ndio tuna watoto watatu na wote wanasomeshwa na Magufuli...
 

QeenAshley

Member
Dec 20, 2016
22
45
Humu mbona Mabazazi utawazoa... ila uwe Muwazi tu acha kujivunga kama unataka Mchumba maana humu watu wanajitoa mhanga tu hamna soo.... ila Gear yako nimeipenda swafi sana... cv yako inakuwa ah tulianza urafiki wa kawaida tu mwishowe akanivalisha Pete... na sasa ndio tuna watoto watatu na wote wanasomeshwa na Magufuli...
Hah hah hah
 
May 14, 2016
61
95
Hah hah hah
Habari zenu Wana jf,
Natafuta marafiki( male and female) wa kushare nao ideas za kimaisha especially mambo ya kimaendeleo,
Mm ni msichana (25yrs)
Elimu yangu bachelor degree
Mjasiriamali
Naamin naweza kukutana na watu humu tukashare ideas and nikapata mawazo mapya ya kimaendeleo, kwa atakaependa anaweza kuni PM
Habari zenu Wana jf,
Natafuta marafiki( male and female) wa kushare nao ideas za kimaisha especially mambo ya kimaendeleo,
Mm ni msichana (25yrs)
Elimu yangu bachelor degree
Mjasiriamali
Naamin naweza kukutana na watu humu tukashare ideas and nikapata mawazo mapya ya kimaendeleo, kwa atakaependa anaweza kuni PM
Habari zenu Wana jf,
Natafuta marafiki( male and female) wa kushare nao ideas za kimaisha especially mambo ya kimaendeleo,
Mm ni msichana (25yrs)
Elimu yangu bachelor degree
Mjasiriamali
Naamin naweza kukutana na watu humu tukashare ideas and nikapata mawazo mapya ya kimaendeleo, kwa atakaependa anaweza kuni PM
Habari zenu Wana jf,
Natafuta marafiki( male and female) wa kushare nao ideas za kimaisha especially mambo ya kimaendeleo,
Mm ni msichana (25yrs)
Elimu yangu bachelor degree
Mjasiriamali
Naamin naweza kukutana na watu humu tukashare ideas and nikapata mawazo mapya ya kimaendeleo, kwa atakaependa anaweza kuni PM
0746585459 nishajitokeza ntext rafk mwema
 

zunya

JF-Expert Member
Sep 2, 2014
1,275
2,000
Habari zenu Wana jf,
Natafuta marafiki( male and female) wa kushare nao ideas za kimaisha especially mambo ya kimaendeleo,
Mm ni msichana (25yrs)
Elimu yangu bachelor degree
Mjasiriamali
Naamin naweza kukutana na watu humu tukashare ideas and nikapata mawazo mapya ya kimaendeleo, kwa atakaependa anaweza kuni PM
here ayam...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom