Scout wa kujitolea wa Simba Sports Club

Scout wa kujitolea wa Simba Sports Club

Tochuku

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2024
Posts
5,272
Reaction score
8,352
Kama mpenzi wa mpira wa Miguu na mpenzi na shabiki na mwanachama kindakindaki wa timu yangu pendwa ya Simba Sports Club nimeamua bila kushurutishwa na mtu yoyote kua Scout wa kutoa ushauri ama mapendekezo ya usajili wa wachezaji mbalimbali ambao wataisaidia timu yangu ya Simba.

Ninamiini platform hii inasomwa na watu wengi ikiwemo viongozi waandamizi wa club yangu. Sihitaji malipo , furaha yangu itakua kuona kati ya niliopendekezs wanasajiliwa.

Kwa kuzingatia matatizo ya kiufundi ya Simba, maeneo ambayo yanayoitajika kuboreshwa ni ushambuliaji, kiungo cha kati, ulinzi wa kati, na winga ya kulia ndio sehemu zinazohitaji kuboreshwa zaidi.

Wachezaji wafuatao wana uwezo wa kuleta mabadiliko haraka bila gharama kubwa. Tukianza na nafasi ya ushambuliaji mapendekezo yangu ni

1. Prince Opoku Agyemang (Ghana)
- Klabu ya sasa: Medeama SC (Ghana) / Alanyaspor (Turkey)
- Umri: Miaka 24
- Uwezo: Ana mwendo mzuri na uwezo wa kufunga. Alikuwa mfungaji bora wa Ligi ya Ghana 2022-23 na ana uzoefu wa UEFA Europa Conference League.

2. Aboubakry Koita (Senegal)
- Klabu ya sasa: FC Sheriff Tiraspol (Moldova)
- Umri: Miaka 25
- Uwezo: Ana kasi na uwezo wa kushambulia kwa miguu yote. Amefanya vizuri Ligi ya Moldova na UEFA Champions League.

3. Bienvenu Kanakimana (DR Congo)
- Klabu ya sasa: AS Vita Club (DR Congo)
- Umri: Miaka 22
- Uwezo: Mshambuliaji mwenye nguvu na uwezo wa kufunga kwa mbali. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

4. Moussa Guel (Côte d'Ivoire)
- Klabu ya sasa: ASEC Mimosas (Côte d'Ivoire)
- Umri: Miaka 21
- Uwezo: Mwenye kasi na uwezo wa kufunga. Ana sifa nzuri za kishambuliaji na anaweza kukua katika ligi ya Tanzania.

5. Ahmed Amani (Kenya)
- Klabu ya sasa: Kakamega Homeboyz (Kenya)
- Umri: Miaka 23
- Uwezo: Ana uwezo wa kufunga kirahisi. Ana uzoefu wa Ligi ya Kenya na CAF Confederation Cup.

6. Ismael Coulibaly (Mali)
- Klabu ya sasa: Stade Malien (Mali)
- Umri: Miaka 22
- Uwezo: Ana ufundi wa mpira na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

7. Yannick Yankam (Benin)
- Klabu ya sasa: Birkirkara FC (Malta)
- Umri: Miaka 26
- Uwezo:Anaweza kucheza kama mshambuliaji wa kati. Ana uzoefu wa UEFA Europa League.

8. Kwame Peprah (Ghana)
- Klabu ya sasa: Orlando Pirates (South Africa) / Ilaoshe kwa mkopo
- Umri: Miaka 22
- Uwezo: Mwenye nguvu na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa Ligi ya Afrika Kusini na CAF Confederation Cup.

9. Mohamed Bangoura (Guinea)
- Klabu ya sasa:Horoya AC (Guinea)
- Umri: Miaka 24
- Uwezo: Mwenye kasi na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

Tunakuja kwenye nafasi ya KIUNGO CHA KATI (Defensive Midfield & Creative Midfield)
- Tatizo: Simba tumepoteza sana mipira mingi katikati na mara nyingi hatuna mchezaji anayeweza kukaba kwa nguvu au kupiga pasi sahihi za kuwafikia washambuliaji.
- Wachezaji Wanahitajika:
- Kiungo Mkabaji (Defensive Midfielder)
- Mchezaji Mwenye Ufundi wa Kupiga Mipira (Playmaker)

Majina ya Wachezaji ambao napendekeza viongozi wangu wawafikirie (Wasio Maarufu Lakini Wazuri):
• Sidy Sow (Senegal), 24 yrs, FC Nouadhibou (Mauritania)
- Nafasi: Defensive Midfielder mwenye nguvu na uwezo wa kukaba vizuri. Ana uzoefu wa CAF Champions League.
• Yannick Zakri (Côte d'Ivoire), 25 yrs, ASEC Mimosas
- Kazi: Box-to-box midfielder mwenye uwezo wa kusukuma mashambulizi na kurudi kukaba.
• Alioune Ndoye (Senegal), 23 yrs, Casa Sports (Senegal)
- Kazi:Creative midfielder mwenye pasi nzuri na uwezo wa kufunga magoli ya mbali.

Nakuja kwenye eneo la CENTRAL DEFENSE...(BEKI YA KATI)
ULINZI WA KATI (Central Defence)**
- Tatizo: Simba wamepungukiwa na BEKI mwenye kasi na uwezo wa kukaba kwa nguvu hasa dhidi ya washambuliaji wenye kasi.

Majina ya Wachezaji ninaopendekeza (Wasio Maarufu Lakini Wazuri):
•Abdoul Karim Danté (Mali), 22 yrs, Stade Malien.
- Kazi: Ana kasi na uwezo wa kukaba. Ana uzoefu wa CAF Champions League.
• Kouadio-Yves Dabila (Côte d'Ivoire), 24 yrs, ASEC Mimosas
- Kazi: Mwenye nguvu na uwezo wa kushinda mipira ya juu.
• Ismail Mokadem (Algeria), 23 yrs, MC Alger
- Kazi: Ana uzoefu wa Ligi ya Algeria na CAF competitions.

Kwa kifupi hayo ndio mapendekezo yangu Kwa msimu ujao, ila maandalizi huanza mapema ndio mana tunasikia Kuna timu tayari zishawasainisha mikataba wachezaji watakaowatumia msimu ujao imebaki kutambulishwa tu, biashara ni asubuhi jioni mahesabu...nitakua Nina update pale ambapo nimefanya research nyingine kwa manufaa ya klabu yangu.
 
WELL DONE MDAU, ILA MPAKA SASA SIJAJUAGA SIMBA WANATUMIA MODALITY GNI KUWAPATA WACHEZAJI WAO, UNAKUTA LICHEZAJI WANALIPIGA PROMO YA NGUVU SANA LAKIN LIKIFIKA UWANJANI UWEZO ZERO, LINAZIDIWA NA KUWA OUTSMARTED NA INTERNAL PLAYER AMBAE YUKO NAMUNGO HUKO AU SINGIDA...!!


VIONGOZI WA SIMBA LAITI KAMA WANGEKUWA WANA VALUE THAMANI YA TIMU YA SIMBA KIMATAIFA NA NDOTO ZA WANASIMBA DUNIA NZIMA KUHUSU TIMU HIYO, KUSINGEKUWA NA MAGALASA KAMA ATEBA, AHOUA, NA WAHUNI WAHUNI WENGINE PALE SIMBA! (WCHEZAJI HEWA SIMBA NI WENGI KULIKO TUNAVYOFIKIRIA, IDADI YAO INAZIDI WACHEZAJI 18 KATI YA 30 WALIOPO HAPO SIMBA, JUST TAFAKARI!)
 
WELL DONE MDAU, ILA MPAKA SASA SIJAJUAGA SIMBA WANATUMIA MODALITY GNI KUWAPATA WACHEZAJI WAO, UNAKUTA LICHEZAJI WANALIPIGA PROMO YA NGUVU SANA LAKIN LIKIFIKA UWANJANI UWEZO ZERO, LINAZIDIWA NA KUWA OUTSMARTED NA INTERNAL PLAYER AMBAE YUKO NAMUNGO HUKO AU SINGIDA...!!


VIONGOZI WA SIMBA LAITI KAMA WANGEKUWA WANA VALUE THAMANI YA TIMU YA SIMBA KIMATAIFA NA NDOTO ZA WANASIMBA DUNIA NZIMA KUHUSU TIMU HIYO, KUSINGEKUWA NA MAGALASA KAMA ATEBA, AHOUA, NA WAHUNI WAHUNI WENGINE PALE SIMBA! (WCHEZAJI HEWA SIMBA NI WENGI KULIKO TUNAVYOFIKIRIA, IDADI YAO INAZIDI WACHEZAJI 18 KATI YA 30 WALIOPO HAPO SIMBA, JUST TAFAKARI!)
Ungetumia lugha ya kistaarabu ungeonekana wa maana zaidi.

Ateba kama Baleke walikuja wa moto, wakaja kudrop baadae. Nadhani hawana nidhamu ya kutosha ya nje ya uwanja au kuna hujma wanafanyiwa maana scenario zao zinafanana mno.

Mimi siyo mshabiki kabisa wa Ahoua ila kumbuka ni mfungaji bora mpaka sasa. Hauwezi kulidharau hilo kwa kumuita galasa.

Kama hatua ya kuijenga upya timu, Simba imekuwa na usajili bora sana msimu huu hata kulinganisha na misimu 3 ya nyuma. Wachezaji walioingia msimu huu karibu wote wameperform vizuri sana. Mutale ndiyo hakuwa vizuri akaja kuzinduka mwishoni.
 
Kama mpenzi wa mpira wa Miguu na mpenzi na shabiki na mwanachama kindakindaki wa timu yangu pendwa ya Simba Sports Club nimeamua bila kushurutishwa na mtu yoyote kua Scout wa kutoa ushauri ama mapendekezo ya usajili wa wachezaji mbalimbali ambao wataisaidia timu yangu ya Simba.

Ninamiini platform hii inasomwa na watu wengi ikiwemo viongozi waandamizi wa club yangu. Sihitaji malipo , furaha yangu itakua kuona kati ya niliosajili wanasajiliwa.

Kwa kuzingatia matatizo ya kiufundi ya Simba, maeneo ambayo yanayoitajika kuboreshwa ni ushambuliaji, kiungo cha kati, ulinzi wa kati, na winga ya kulia ndio sehemu zinazohitaji kuboreshwa zaidi.

Wachezaji wafuatao wana uwezo wa kuleta mabadiliko haraka bila gharama kubwa. Tukianza na nafasi ya ushambuliaji mapendekezo yangu ni

1. Prince Opoku Agyemang (Ghana)
- Klabu ya sasa: Medeama SC (Ghana) / Alanyaspor (Turkey)
- Umri: Miaka 24
- Uwezo: Ana mwendo mzuri na uwezo wa kufunga. Alikuwa mfungaji bora wa Ligi ya Ghana 2022-23 na ana uzoefu wa UEFA Europa Conference League.

2. Aboubakry Koita (Senegal)
- Klabu ya sasa: FC Sheriff Tiraspol (Moldova)
- Umri: Miaka 25
- Uwezo: Ana kasi na uwezo wa kushambulia kwa miguu yote. Amefanya vizuri Ligi ya Moldova na UEFA Champions League.

3. Bienvenu Kanakimana (DR Congo)
- Klabu ya sasa: AS Vita Club (DR Congo)
- Umri: Miaka 22
- Uwezo: Mshambuliaji mwenye nguvu na uwezo wa kufunga kwa mbali. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

4. Moussa Guel (Côte d'Ivoire)
- Klabu ya sasa: ASEC Mimosas (Côte d'Ivoire)
- Umri: Miaka 21
- Uwezo: Mwenye kasi na uwezo wa kufunga. Ana sifa nzuri za kishambuliaji na anaweza kukua katika ligi ya Tanzania.

5. Ahmed Amani (Kenya)
- Klabu ya sasa: Kakamega Homeboyz (Kenya)
- Umri: Miaka 23
- Uwezo: Ana uwezo wa kufunga kirahisi. Ana uzoefu wa Ligi ya Kenya na CAF Confederation Cup.

6. Ismael Coulibaly (Mali)
- Klabu ya sasa: Stade Malien (Mali)
- Umri: Miaka 22
- Uwezo: Ana ufundi wa mpira na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

7. Yannick Yankam (Benin)
- Klabu ya sasa: Birkirkara FC (Malta)
- Umri: Miaka 26
- Uwezo:Anaweza kucheza kama mshambuliaji wa kati. Ana uzoefu wa UEFA Europa League.

8. Kwame Peprah (Ghana)
- Klabu ya sasa: Orlando Pirates (South Africa) / Ilaoshe kwa mkopo
- Umri: Miaka 22
- Uwezo: Mwenye nguvu na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa Ligi ya Afrika Kusini na CAF Confederation Cup.

9. Mohamed Bangoura (Guinea)
- Klabu ya sasa:Horoya AC (Guinea)
- Umri: Miaka 24
- Uwezo: Mwenye kasi na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

Tunakuja kwenye nafasi ya KIUNGO CHA KATI (Defensive Midfield & Creative Midfield)
- Tatizo: Simba tumepoteza sana mipira mingi katikati na mara nyingi hatuna mchezaji anayeweza kukaba kwa nguvu au kupiga pasi sahihi za kuwafikia washambuliaji.
- Wachezaji Wanahitajika:
- Kiungo Mkabaji (Defensive Midfielder)
- Mchezaji Mwenye Ufundi wa Kupiga Mipira (Playmaker)

Majina ya Wachezaji ambao napendekeza viongozi wangu wawafikirie (Wasio Maarufu Lakini Wazuri):
• Sidy Sow (Senegal), 24 yrs, FC Nouadhibou (Mauritania)
- Nafasi: Defensive Midfielder mwenye nguvu na uwezo wa kukaba vizuri. Ana uzoefu wa CAF Champions League.
• Yannick Zakri (Côte d'Ivoire), 25 yrs, ASEC Mimosas
- Kazi: Box-to-box midfielder mwenye uwezo wa kusukuma mashambulizi na kurudi kukaba.
• Alioune Ndoye (Senegal), 23 yrs, Casa Sports (Senegal)
- Kazi:Creative midfielder mwenye pasi nzuri na uwezo wa kufunga magoli ya mbali.

Nakuja kwenye eneo la CENTRAL DEFENSE...(BEKI YA KATI)
ULINZI WA KATI (Central Defence)**
- Tatizo: Simba wamepungukiwa na BEKI mwenye kasi na uwezo wa kukaba kwa nguvu hasa dhidi ya washambuliaji wenye kasi.

Majina ya Wachezaji ninaopendekeza (Wasio Maarufu Lakini Wazuri):
•Abdoul Karim Danté (Mali), 22 yrs, Stade Malien.
- Kazi: Ana kasi na uwezo wa kukaba. Ana uzoefu wa CAF Champions League.
• Kouadio-Yves Dabila (Côte d'Ivoire), 24 yrs, ASEC Mimosas
- Kazi: Mwenye nguvu na uwezo wa kushinda mipira ya juu.
• Ismail Mokadem (Algeria), 23 yrs, MC Alger
- Kazi: Ana uzoefu wa Ligi ya Algeria na CAF competitions.

Kwa kifupi hayo ndio mapendekezo yangu Kwa msimu ujao, ila maandalizi huanza mapema ndio mana tunasikia Kuna timu tayari zishawasainisha mikataba wachezaji watakaowatumia msimu ujao imebaki kutambulishwa tu, biashara ni asubuhi jioni mahesabu...nitakua Nina update pale ambapo nimefanya research nyingine kwa manufaa ya klabu yangu.
Nadhani Simba inahitaji zaidi kuboresha kwa kuongeza wachezaji kama 3 tu wenye uzoefu waliowahi kucheza fainali na hata kuchukua ubingwa wa CAFCL.

Ukiangalia Berkane na Pyramids wamebebwa na wachezaji wachache wenye uzoefu mkubwa na ndiyo wamezipa ubingwa. Mara nyingi timu zinazochukua ubingwa lazima ziwe na watu wachache waliowahi kufika hatua hizo kabla.

Kufika fainali ya CAFCC kunaweza kuwa kumeongeza kitu kwa wachezaji wa msimu huu ila bado inaonekana kabisa wachezaji kama Zimbwe, Kapombe, Ahoua, Kibu, Ateba hawatoshi kuifikisha Simba inapotaka kufika katika CAFCL.

Sijui nini kimemtokea Che Malone msimu huu na sijui ni cha kudumu au cha mpito ila napata wasiwasi naye sana kuelekea msimu ujao. Vivyo hivyo kwa Kibu ambaye amedrop sana na hajitumi tena baada ya ujio wa Mpanzu.

Kina Balua na Chasambi nao ni kama hawajitumi tena, wapo wapo tu. Kazi pia hastahili kuwepo Simba maana hata mechi ndogo za ndani zinamshinda. Pia hana mwili wa kucheza namba anazocheza.

Awesu pamoja na kwamba anajua kuchezea mpira na anaweza kusaidia pale timu tayari imepata matokeo ila ni laini laini sana.

Hawa ndiyo wachezaji wa kuwaondoa na kutafuta walio bora zaidi. Ukiangalia hapo, utaona wengi wanaohitajika ni wa wachezaji wa ndani. Wa nje ni hao wazoefu kama 3 hivi ambao bei zao zinaweza kuwa zimechangamka kutokana na uzoefu wao.
 
WELL DONE MDAU, ILA MPAKA SASA SIJAJUAGA SIMBA WANATUMIA MODALITY GNI KUWAPATA WACHEZAJI WAO, UNAKUTA LICHEZAJI WANALIPIGA PROMO YA NGUVU SANA LAKIN LIKIFIKA UWANJANI UWEZO ZERO, LINAZIDIWA NA KUWA OUTSMARTED NA INTERNAL PLAYER AMBAE YUKO NAMUNGO HUKO AU SINGIDA...!!


VIONGOZI WA SIMBA LAITI KAMA WANGEKUWA WANA VALUE THAMANI YA TIMU YA SIMBA KIMATAIFA NA NDOTO ZA WANASIMBA DUNIA NZIMA KUHUSU TIMU HIYO, KUSINGEKUWA NA MAGALASA KAMA ATEBA, AHOUA, NA WAHUNI WAHUNI WENGINE PALE SIMBA! (WCHEZAJI HEWA SIMBA NI WENGI KULIKO TUNAVYOFIKIRIA, IDADI YAO INAZIDI WACHEZAJI 18 KATI YA 30 WALIOPO HAPO SIMBA, JUST TAFAKARI!)
Shukran mkuu kwa maono yako pia
 
Mkuu Hongera sana.
Inaonekana Umewahi kufanya hizo kazi ama upo intrested sana ama una mtu karibu.

Umewaelezea wachezaji wengi na umewaeleza vizuri sana.
Sema mchezaji usithubutu kumuangalia You tube.

Niko karibu na baadhi ya viongozi wa Simba , nitawatumia.
Shukran mkuu CAPO DELGADO kama itawafikia haya mapendekezo..
Napenda sana hii kazi sijapata tu platform ila nikasema nianzie tu kujitolea Bure kwenye majukwaa haya kwa timu yangu ya Simba sababu uwezekano wa kuonekana mapendekezo haya ambayo sio ya lazima yanaweza kuwafikia watu wenye USHAWISHI hapo klabuni Kama wewe mkuu..ni mfuatiliaji sana wa wachezaji afrika ..pia kuhusu platform ya YouTube unajua hakuna platform ambayo unaweza kumfikia mchezaji kwa haraka zaidi kama hio kwa ajili ya kumtazama japo Siwezi ku base kwenye clips tu ..hua naenda extra miles...pia Changamoto nyingine wachezaji wengine yafaa hata usafiri uende kwenye ligi anayocheza kumtazama kwa ukarib zaidi hata kwa kuongea nae....
 
Nadhani Simba inahitaji zaidi kuboresha kwa kuongeza wachezaji kama 3 tu wenye uzoefu waliowahi kucheza fainali na hata kuchukua ubingwa wa CAFCL.

Ukiangalia Berkane na Pyramids wamebebwa na wachezaji wachache wenye uzoefu mkubwa na ndiyo wamezipa ubingwa. Mara nyingi timu zinazochukua ubingwa lazima ziwe na watu wachache waliowahi kufika hatua hizo kabla.

Kufika fainali ya CAFCC kunaweza kuwa kumeongeza kitu kwa wachezaji wa msimu huu ila bado inaonekana kabisa wachezaji kama Zimbwe, Kapombe, Ahoua, Kibu, Ateba hawatoshi kuifikisha Simba inapotaka kufika katika CAFCL.

Sijui nini kimemtokea Che Malone msimu huu na sijui ni cha kudumu au cha mpito ila napata wasiwasi naye sana kuelekea msimu ujao. Vivyo hivyo kwa Kibu ambaye amedrop sana na hajitumi tena baada ya ujio wa Mpanzu.

Kina Balua na Chasambi nao ni kama hawajitumi tena, wapo wapo tu. Kazi pia hastahili kuwepo Simba maana hata mechi ndogo za ndani zinamshinda. Pia hana mwili wa kucheza namba anazocheza.

Awesu pamoja na kwamba anajua kuchezea mpira na anaweza kusaidia pale timu tayari imepata matokeo ila ni laini laini sana.

Hawa ndiyo wachezaji wa kuwaondoa na kutafuta walio bora zaidi. Ukiangalia hapo, utaona wengi wanaohitajika ni wa wachezaji wa ndani. Wa nje ni hao wazoefu kama 3 hivi ambao bei zao zinaweza kuwa zimechangamka kutokana na uzoefu wao.
Ushaur mzuri pia mkuu ..Bado nafanya scouting yangu Kwa wachezaji wa ndani ambao wanaweza kukava gepu zilizoonekana au zitakazoachwa
 
Nadhani Simba inahitaji zaidi kuboresha kwa kuongeza wachezaji kama 3 tu wenye uzoefu waliowahi kucheza fainali na hata kuchukua ubingwa wa CAFCL.

Ukiangalia Berkane na Pyramids wamebebwa na wachezaji wachache wenye uzoefu mkubwa na ndiyo wamezipa ubingwa. Mara nyingi timu zinazochukua ubingwa lazima ziwe na watu wachache waliowahi kufika hatua hizo kabla.

Kufika fainali ya CAFCC kunaweza kuwa kumeongeza kitu kwa wachezaji wa msimu huu ila bado inaonekana kabisa wachezaji kama Zimbwe, Kapombe, Ahoua, Kibu, Ateba hawatoshi kuifikisha Simba inapotaka kufika katika CAFCL.

Sijui nini kimemtokea Che Malone msimu huu na sijui ni cha kudumu au cha mpito ila napata wasiwasi naye sana kuelekea msimu ujao. Vivyo hivyo kwa Kibu ambaye amedrop sana na hajitumi tena baada ya ujio wa Mpanzu.

Kina Balua na Chasambi nao ni kama hawajitumi tena, wapo wapo tu. Kazi pia hastahili kuwepo Simba maana hata mechi ndogo za ndani zinamshinda. Pia hana mwili wa kucheza namba anazocheza.

Awesu pamoja na kwamba anajua kuchezea mpira na anaweza kusaidia pale timu tayari imepata matokeo ila ni laini laini sana.

Hawa ndiyo wachezaji wa kuwaondoa na kutafuta walio bora zaidi. Ukiangalia hapo, utaona wengi wanaohitajika ni wa wachezaji wa ndani. Wa nje ni hao wazoefu kama 3 hivi ambao bei zao zinaweza kuwa zimechangamka kutokana na uzoefu wao.
Nyie mmekomaa na wachezaji tu mnasahau safu ya uongozi wenu? Mangungu hana sifa za kuwa mwenyekiti wa ile timu!
 
UPDATE:

KIUNGO CHA KATI (Defensive Midfielder & Box-to-Box Midfielder)

Wachezaji Wa Kitanzania Wanahitajika:

• Feisal Salum
- Umri: 23

• Sospeter Bajana
- Umri:24
- Kazi: Ana nguvu na uwezo wa kusimama kwenye nafasi ya kiungo kwa ufanisi.

•Yahya Zayd
- Umri: 20
 
Umeongea pumba tupu! Ukae ukitambua kuwa hao wachezaji uliowataja,wana mikataba kati yao na klabu,wana mawakala. Ni wachezaji wazuri lakini unao uwezo wa kuwavunjia mikataba katika timu zao?
 
Kama mpenzi wa mpira wa Miguu na mpenzi na shabiki na mwanachama kindakindaki wa timu yangu pendwa ya Simba Sports Club nimeamua bila kushurutishwa na mtu yoyote kua Scout wa kutoa ushauri ama mapendekezo ya usajili wa wachezaji mbalimbali ambao wataisaidia timu yangu ya Simba.

Ninamiini platform hii inasomwa na watu wengi ikiwemo viongozi waandamizi wa club yangu. Sihitaji malipo , furaha yangu itakua kuona kati ya niliopendekezs wanasajiliwa.

Kwa kuzingatia matatizo ya kiufundi ya Simba, maeneo ambayo yanayoitajika kuboreshwa ni ushambuliaji, kiungo cha kati, ulinzi wa kati, na winga ya kulia ndio sehemu zinazohitaji kuboreshwa zaidi.

Wachezaji wafuatao wana uwezo wa kuleta mabadiliko haraka bila gharama kubwa. Tukianza na nafasi ya ushambuliaji mapendekezo yangu ni

1. Prince Opoku Agyemang (Ghana)
  • Klabu ya sasa: Medeama SC (Ghana) / Alanyaspor (Turkey)
  • Umri: Miaka 24
  • Uwezo: Ana mwendo mzuri na uwezo wa kufunga. Alikuwa mfungaji bora wa Ligi ya Ghana 2022-23 na ana uzoefu wa UEFA Europa Conference League.

2. Aboubakry Koita (Senegal)
  • Klabu ya sasa: FC Sheriff Tiraspol (Moldova)
  • Umri: Miaka 25
  • Uwezo: Ana kasi na uwezo wa kushambulia kwa miguu yote. Amefanya vizuri Ligi ya Moldova na UEFA Champions League.

3. Bienvenu Kanakimana (DR Congo)
  • Klabu ya sasa: AS Vita Club (DR Congo)
  • Umri: Miaka 22
  • Uwezo: Mshambuliaji mwenye nguvu na uwezo wa kufunga kwa mbali. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

4. Moussa Guel (Côte d'Ivoire)
  • Klabu ya sasa: ASEC Mimosas (Côte d'Ivoire)
  • Umri: Miaka 21
  • Uwezo: Mwenye kasi na uwezo wa kufunga. Ana sifa nzuri za kishambuliaji na anaweza kukua katika ligi ya Tanzania.

5. Ahmed Amani (Kenya)
  • Klabu ya sasa: Kakamega Homeboyz (Kenya)
  • Umri: Miaka 23
  • Uwezo: Ana uwezo wa kufunga kirahisi. Ana uzoefu wa Ligi ya Kenya na CAF Confederation Cup.

6. Ismael Coulibaly (Mali)
  • Klabu ya sasa: Stade Malien (Mali)
  • Umri: Miaka 22
  • Uwezo: Ana ufundi wa mpira na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

7. Yannick Yankam (Benin)
  • Klabu ya sasa: Birkirkara FC (Malta)
  • Umri: Miaka 26
  • Uwezo:Anaweza kucheza kama mshambuliaji wa kati. Ana uzoefu wa UEFA Europa League.

8. Kwame Peprah (Ghana)
  • Klabu ya sasa: Orlando Pirates (South Africa) / Ilaoshe kwa mkopo
  • Umri: Miaka 22
  • Uwezo: Mwenye nguvu na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa Ligi ya Afrika Kusini na CAF Confederation Cup.

9. Mohamed Bangoura (Guinea)
  • Klabu ya sasa:Horoya AC (Guinea)
  • Umri: Miaka 24
  • Uwezo: Mwenye kasi na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

Tunakuja kwenye nafasi ya KIUNGO CHA KATI (Defensive Midfield & Creative Midfield)
  • Tatizo: Simba tumepoteza sana mipira mingi katikati na mara nyingi hatuna mchezaji anayeweza kukaba kwa nguvu au kupiga pasi sahihi za kuwafikia washambuliaji.
  • Wachezaji Wanahitajika:
  • Kiungo Mkabaji (Defensive Midfielder)
  • Mchezaji Mwenye Ufundi wa Kupiga Mipira (Playmaker)

Majina ya Wachezaji ambao napendekeza viongozi wangu wawafikirie (Wasio Maarufu Lakini Wazuri):
• Sidy Sow (Senegal), 24 yrs, FC Nouadhibou (Mauritania)
- Nafasi: Defensive Midfielder mwenye nguvu na uwezo wa kukaba vizuri. Ana uzoefu wa CAF Champions League.
• Yannick Zakri (Côte d'Ivoire), 25 yrs, ASEC Mimosas
- Kazi: Box-to-box midfielder mwenye uwezo wa kusukuma mashambulizi na kurudi kukaba.
• Alioune Ndoye (Senegal), 23 yrs, Casa Sports (Senegal)
- Kazi:Creative midfielder mwenye pasi nzuri na uwezo wa kufunga magoli ya mbali.

Nakuja kwenye eneo la CENTRAL DEFENSE...(BEKI YA KATI)
ULINZI WA KATI (Central Defence)**
- Tatizo: Simba wamepungukiwa na BEKI mwenye kasi na uwezo wa kukaba kwa nguvu hasa dhidi ya washambuliaji wenye kasi.

Majina ya Wachezaji ninaopendekeza (Wasio Maarufu Lakini Wazuri):
•Abdoul Karim Danté (Mali), 22 yrs, Stade Malien.
- Kazi: Ana kasi na uwezo wa kukaba. Ana uzoefu wa CAF Champions League.
• Kouadio-Yves Dabila (Côte d'Ivoire), 24 yrs, ASEC Mimosas
- Kazi: Mwenye nguvu na uwezo wa kushinda mipira ya juu.
• Ismail Mokadem (Algeria), 23 yrs, MC Alger
- Kazi: Ana uzoefu wa Ligi ya Algeria na CAF competitions.

Kwa kifupi hayo ndio mapendekezo yangu Kwa msimu ujao, ila maandalizi huanza mapema ndio mana tunasikia Kuna timu tayari zishawasainisha mikataba wachezaji watakaowatumia msimu ujao imebaki kutambulishwa tu, biashara ni asubuhi jioni mahesabu...nitakua Nina update pale ambapo nimefanya research nyingine kwa manufaa ya klabu yangu.
Uchambuzi mzuri unastahili pongezi . Kazi kwetu viongozi tutaufanyia Kazi huu uchambuzi / ushauri wako mzuri.
 
Umeongea pumba tupu! Ukae ukitambua kuwa hao wachezaji uliowataja,wana mikataba kati yao na klabu,wana mawakala. Ni wachezaji wazuri lakini unao uwezo wa kuwavunjia mikataba katika timu zao?
Mkuu , yeye katoa ushauri / mapendekezo na ukichunguza utaona kwamba ushauri wake hauna kipengele ,labda kipengele uje nacho wewe.

Sisi viongozi tutaufanyia Kazi ushauri wake , basi!
 
Mkuu , yeye katoa ushauri / mapendekezo na ukichunguza utaona kwamba ushauri wake hauna kipengele ,labda kipengele uje nacho wewe.

Sisi viongozi tutaufanyia Kazi ushauri wake , basi!
Safi kiongozi wetu naomba uangalie cosafa Kuna beki ya kati ya Angola inacheza pale atletico ni mtu sana
 
Mkuu , yeye katoa ushauri / mapendekezo na ukichunguza utaona kwamba ushauri wake hauna kipengele ,labda kipengele uje nacho wewe.

Sisi viongozi tutaufanyia Kazi ushauri wake , basi!
Shukran mkuu, huyo unaemjibu nimemblock hivyo siwez kuona Wala kusoma comment yake naona jina tu, unajua Kuna level ya kimaisha ukishafika unakua kama unajiabisha tu kurushiana maneno na watu wenye upeo Mdogo sana wa kifikra.
Ila nashukuru kama mapendekezo yatawafikia mabosi kupitia wewe..mana humu hatujuani
 
Kama mnataka kuona Simba inavuja wapi, subiri Yanga wakubali kucheza ndo mtapigwa kesho mtavunja timu yote na kurudi sokoni kununua wachezaji
 
Kama mpenzi wa mpira wa Miguu na mpenzi na shabiki na mwanachama kindakindaki wa timu yangu pendwa ya Simba Sports Club nimeamua bila kushurutishwa na mtu yoyote kua Scout wa kutoa ushauri ama mapendekezo ya usajili wa wachezaji mbalimbali ambao wataisaidia timu yangu ya Simba.

Ninamiini platform hii inasomwa na watu wengi ikiwemo viongozi waandamizi wa club yangu. Sihitaji malipo , furaha yangu itakua kuona kati ya niliopendekezs wanasajiliwa.

Kwa kuzingatia matatizo ya kiufundi ya Simba, maeneo ambayo yanayoitajika kuboreshwa ni ushambuliaji, kiungo cha kati, ulinzi wa kati, na winga ya kulia ndio sehemu zinazohitaji kuboreshwa zaidi.

Wachezaji wafuatao wana uwezo wa kuleta mabadiliko haraka bila gharama kubwa. Tukianza na nafasi ya ushambuliaji mapendekezo yangu ni

1. Prince Opoku Agyemang (Ghana)
- Klabu ya sasa: Medeama SC (Ghana) / Alanyaspor (Turkey)
- Umri: Miaka 24
- Uwezo: Ana mwendo mzuri na uwezo wa kufunga. Alikuwa mfungaji bora wa Ligi ya Ghana 2022-23 na ana uzoefu wa UEFA Europa Conference League.

2. Aboubakry Koita (Senegal)
- Klabu ya sasa: FC Sheriff Tiraspol (Moldova)
- Umri: Miaka 25
- Uwezo: Ana kasi na uwezo wa kushambulia kwa miguu yote. Amefanya vizuri Ligi ya Moldova na UEFA Champions League.

3. Bienvenu Kanakimana (DR Congo)
- Klabu ya sasa: AS Vita Club (DR Congo)
- Umri: Miaka 22
- Uwezo: Mshambuliaji mwenye nguvu na uwezo wa kufunga kwa mbali. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

4. Moussa Guel (Côte d'Ivoire)
- Klabu ya sasa: ASEC Mimosas (Côte d'Ivoire)
- Umri: Miaka 21
- Uwezo: Mwenye kasi na uwezo wa kufunga. Ana sifa nzuri za kishambuliaji na anaweza kukua katika ligi ya Tanzania.

5. Ahmed Amani (Kenya)
- Klabu ya sasa: Kakamega Homeboyz (Kenya)
- Umri: Miaka 23
- Uwezo: Ana uwezo wa kufunga kirahisi. Ana uzoefu wa Ligi ya Kenya na CAF Confederation Cup.

6. Ismael Coulibaly (Mali)
- Klabu ya sasa: Stade Malien (Mali)
- Umri: Miaka 22
- Uwezo: Ana ufundi wa mpira na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

7. Yannick Yankam (Benin)
- Klabu ya sasa: Birkirkara FC (Malta)
- Umri: Miaka 26
- Uwezo:Anaweza kucheza kama mshambuliaji wa kati. Ana uzoefu wa UEFA Europa League.

8. Kwame Peprah (Ghana)
- Klabu ya sasa: Orlando Pirates (South Africa) / Ilaoshe kwa mkopo
- Umri: Miaka 22
- Uwezo: Mwenye nguvu na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa Ligi ya Afrika Kusini na CAF Confederation Cup.

9. Mohamed Bangoura (Guinea)
- Klabu ya sasa:Horoya AC (Guinea)
- Umri: Miaka 24
- Uwezo: Mwenye kasi na uwezo wa kufunga. Ana uzoefu wa CAF Champions League.

Tunakuja kwenye nafasi ya KIUNGO CHA KATI (Defensive Midfield & Creative Midfield)
- Tatizo: Simba tumepoteza sana mipira mingi katikati na mara nyingi hatuna mchezaji anayeweza kukaba kwa nguvu au kupiga pasi sahihi za kuwafikia washambuliaji.
- Wachezaji Wanahitajika:
- Kiungo Mkabaji (Defensive Midfielder)
- Mchezaji Mwenye Ufundi wa Kupiga Mipira (Playmaker)

Majina ya Wachezaji ambao napendekeza viongozi wangu wawafikirie (Wasio Maarufu Lakini Wazuri):
• Sidy Sow (Senegal), 24 yrs, FC Nouadhibou (Mauritania)
- Nafasi: Defensive Midfielder mwenye nguvu na uwezo wa kukaba vizuri. Ana uzoefu wa CAF Champions League.
• Yannick Zakri (Côte d'Ivoire), 25 yrs, ASEC Mimosas
- Kazi: Box-to-box midfielder mwenye uwezo wa kusukuma mashambulizi na kurudi kukaba.
• Alioune Ndoye (Senegal), 23 yrs, Casa Sports (Senegal)
- Kazi:Creative midfielder mwenye pasi nzuri na uwezo wa kufunga magoli ya mbali.

Nakuja kwenye eneo la CENTRAL DEFENSE...(BEKI YA KATI)
ULINZI WA KATI (Central Defence)**
- Tatizo: Simba wamepungukiwa na BEKI mwenye kasi na uwezo wa kukaba kwa nguvu hasa dhidi ya washambuliaji wenye kasi.

Majina ya Wachezaji ninaopendekeza (Wasio Maarufu Lakini Wazuri):
•Abdoul Karim Danté (Mali), 22 yrs, Stade Malien.
- Kazi: Ana kasi na uwezo wa kukaba. Ana uzoefu wa CAF Champions League.
• Kouadio-Yves Dabila (Côte d'Ivoire), 24 yrs, ASEC Mimosas
- Kazi: Mwenye nguvu na uwezo wa kushinda mipira ya juu.
• Ismail Mokadem (Algeria), 23 yrs, MC Alger
- Kazi: Ana uzoefu wa Ligi ya Algeria na CAF competitions.

Kwa kifupi hayo ndio mapendekezo yangu Kwa msimu ujao, ila maandalizi huanza mapema ndio mana tunasikia Kuna timu tayari zishawasainisha mikataba wachezaji watakaowatumia msimu ujao imebaki kutambulishwa tu, biashara ni asubuhi jioni mahesabu...nitakua Nina update pale ambapo nimefanya research nyingine kwa manufaa ya klabu yangu.
uchambuzi mzuri,, ila swali langu hawa wacheza umewaonea wapi?
labda huyo wa orlando pirates.
 
Back
Top Bottom