Scolari na Brazil tena..


Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
Luiz Felipe Scolari ameteuliwa kushika mikoba ya kocha Mano Menezes aliyeachishwa kazi na chama cha soka cha Brazil, je Luis Felipe Scolari ataweza kuirudisha Brazil aliyokuwa nayo msimu wa 2001 hadi 2002 na kuchukua World cup Brazil ambayo kwa sasa haina Cafu,r.carlos,rivaldo,ronaldo,kaka,dida,emerson,gaucho ambao kwa namna moja au nyingine walimbeba sana Scolari...mi naona jamaa kusudi afanikiwe na kurudisha samba la brazil itabidi achukue wachezaji wengi toka ligi ya nyumbani na si hawa wanaocheza bara la ulaya ambao wameshazoea ligi ya ulaya na kusahau utamaduni wa kibrazil kwenye mpira,au wakuu mnamitazamo ipi?
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 2,000
Luiz Felipe Scolari ameteuliwa kushika mikoba ya kocha Mano Menezes aliyeachishwa kazi na chama cha soka cha Brazil, je Luis Felipe Scolari ataweza kuirudisha Brazil aliyokuwa nayo msimu wa 2001 hadi 2002 na kuchukua World cup Brazil ambayo kwa sasa haina Cafu,r.carlos,rivaldo,ronaldo,kaka,dida,emerson,gaucho ambao kwa namna moja au nyingine walimbeba sana Scolari...mi naona jamaa kusudi afanikiwe na kurudisha samba la brazil itabidi achukue wachezaji wengi toka ligi ya nyumbani na si hawa wanaocheza bara la ulaya ambao wameshazoea ligi ya ulaya na kusahau utamaduni wa kibrazil kwenye mpira,au wakuu mnamitazamo ipi?
Kanunua mzigo wa mavi.
 
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,700
Points
1,250
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,700 1,250
Wabongoooo
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
Dinho huyohuyo wa AMG...
Huyo anaitwa Dinho Magic...
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
chomba ni maamuma wa dinho! ..... Hakubali kwamba dinho ameshajuja sasa

Only Ronaldinho can win a man of the match without touching the ball and without being in filed...

Period
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 2,000
chomba ni maamuma wa dinho! ..... Hakubali kwamba dinho ameshajuja sasa
Dinho bingwa wa zamani, zilikuja zikapendwa.
Alinikera alipokwala tuzo za FIFA ambazo hazikumstahili, moja ilikuwa ya Henry na ingine ya Gerrard
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
Dinho bingwa wa zamani, zilikuja zikapendwa.
Alinikera alipokwala tuzo za FIFA ambazo hazikumstahili, moja ilikuwa ya Henry na ingine ya Gerrard

Hata hao Henry na Gerrard ukiwauliza watakwambia kuwa walimpigia kura Saint Gaucho...

Gaucho ni nabii wa soka.
bishana kokote, ukiona unaelekea kutepeta nistue
 

Forum statistics

Threads 1,283,671
Members 493,764
Posts 30,796,443
Top