Brasil yamtimua kocha Mano Menezes


Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,010
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,010 280
Kocha wa timu ya taifa ya Brazil, Mano Menezes ametimuliwa kazi mapema Ijumaa hii kufuatia kile kilichodaiwa kuwa ni muendelezo wa matokeo duni ya timu hiyo.
Andres Sanchez, mkurugenzi wa timu ya taifa alithibitisha hayo katika mkutano wake na waandishi wa habari na akasema kuwa kocha mpya atatangazwa ifikapo Januari mwaka 2013.
Kocha huyo ambaye alirithi kibarua hicho kutoka kwa nahodha wa zamani wa Selecao, Dunga mwaka 2010 ameiongoza Brazil kushinda michezo 20, kutoka sare michezo mitano na kupoteza mechi sita.
Brazil ilishindwa kutamba kwenye kombe la mataifa ya Amerika Kusini na kutolewa na Paraguay katika hatua ya robo fainali mwaka 2011 na kikosi chake cha Olimpiki kikashindwa kutwaa medali ya dhahabu huko Wembley mwaka huu.
Duru zinasema kuwa huenda kocha wa zamani wa timu hiyo, Luiz Felipe Scolari akarudia kazi yake ya zamani.
Menezes alikuwa kocha wa klabu ya Brazil, Gremio tangu mwaka 2005 mpaka 2007 ambapo aliiongoza kufika fainali ya Copa Libertadores na kufungwa na CA Boca Juniors.
Toka hapo akafundisha Corinthians ambayo aliiongoza kubeba kombe la ligi la nchini humo.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Brazil siku hizi sio tishio tena kwenye soka. Imebaki historia tu.
 
Ngalangala

Ngalangala

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
315
Likes
17
Points
35
Ngalangala

Ngalangala

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
315 17 35
kaupepo kabaya kwa makocha kanapita tu hako
 

Forum statistics

Threads 1,237,335
Members 475,533
Posts 29,285,059