School Room (Classroom)

Xuma

JF-Expert Member
Jul 14, 2010
683
225
d7647633a5dfacdb503b5aa65e785e0a.jpg
 

Diason David

Verified Member
Aug 2, 2018
7,567
1,995
Harafu wanatuambia hapa kazi tu kweli ndege ndio itakayo weza madirisha mandhali ya chumba hicho kuvutia watoto kusoma na kufaulu
 

hugo jr

JF-Expert Member
Jun 3, 2018
287
500
tupo bize na flyover ya ubungo, tunafanya vitu vikubwa kubwa ambavyo vitatupa heshima miaka 100 mbele
 

Xuma

JF-Expert Member
Jul 14, 2010
683
225
Wadau wengi tumeendekeza "mihemko"
Tumejiuliza hii picha imepigwa lini?Miaka mitano iliyopita?mwaka jana?Juzi ama jana ama leo???
Imepigwa Kenya,Uganda,Somalia,Sudan ama Tanzania?
Baada ya kujua hayo kutoka kwa mto mada sasa tunaeza weka hoja zetu bila kuendekeza ushabiki

Sent using Jamii Forums mobile app

Fikiria kama ilivyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom