‘school bus’ la utata lanaswa na polisi dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

‘school bus’ la utata lanaswa na polisi dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 4, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,616
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Pick-Up hii aina ya Toyota leo mchana imenaswa na askari wa usalama barabara maeneo ya Posta ya zamani jijini Dar es Salaam ikifanya shughuli za kuwapeleka na kuwarudisha majumbani wanafunzi wa shule moja ya awali ikijulikana kama “School Bus” licha ya kuwa katika hali ya kuhatarisha usalama wa wanafunzi hao. Pichani ni wanafunzi waliokuwa wamebebwa katika gari hilo wakivuja jasho chini ya turubali lililofunika gari hilo kushika joto la jua. Kulia ni msimamizi wa wanafunzi hao.

    2.jpg


    “School Bus” hilo likipelekwa kituo cha polisi kwa uchunguzi zaidi.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,674
    Trophy Points: 280
    Hii kali...
     
  3. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Eh bwana eh hii ndiyo matokeo ya too many st. bla bla
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,562
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Jamani hivi wazazi wa hawa watoto hawakuwa kuliona hili? watoto wanatia huruma masikini hata hawajui kinachoendelea...
     
  5. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,234
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Poor kids! They are so cute and don't deserve that. Hata mwalimu wao anahangaika kuweka **** kwenye mlango. Umaskini huu bwana...
     
  6. sister

    sister JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,028
    Likes Received: 3,940
    Trophy Points: 280
    jamani huruma, na turubai lilivyo na joto.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,026
    Likes Received: 2,675
    Trophy Points: 280
    Wazazi wao nao sijui hawana akili?utakubalije mwanao abebwe kwenye gari ya mizigo amekuwa viazi huyo mtoto?
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 11,230
    Likes Received: 4,951
    Trophy Points: 280
    Rahisi nayo ina gharama yake...
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    umasikini hauna nafasi hapo,ni kutokujali tu.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,644
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    Tujiulize wazazi wao hawalijui hilo?
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Duh hiii ni balaa
    hao wazazi wao wako wapi au walikuwa hawalijui hilo la watoto kubebwa kwenye pick up yenye turubali
    Na hao walimu au huyo mwenye shule aliona kabisa hilo ni gari la kubebea wanafunzi
    Hii biashara ya mtu anaanzisha shule nyumbani kwake na wazazi wanadanganywa wanapeleka watoto huko matokeo yake ndio haya
    Poor kids hata hawajui kinachoendelea
    Na mwalimu mwenyewe mbona nguo kama fupi sana kuwakalia wattoto mapaja yako nje anafundisha nini
    Au ni kwamba watoto wakitoka hapo wamefuzu kila kitu
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,675
    Likes Received: 21,908
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbe upo huku?nimekutana na bango la WANTED kule jukwaa la siasa na chini kuna jina lako. Pse hebu nenda tuu kule msamaha wako ushatangazwa.tehe tehe!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    kusema wazazi hawalijui hilo hainiingii kichwani, yaani kweli gari analobebewa mwanao hulijui?
    Juzi hapa yamemfika mzazi mwenzao, hata kama mtu hukuwa na utaratibu wa kuFuatilia usafiri wa shule wa mtoto, that should have rang the bell in my head...
     
  14. K

    Kamzuzu Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saivi kila mtu anamiliki shule bado mimi tu ila bora wafike kwetu km kadhaa porini ndio ukute shule ikitokea ht baiskeli unashukuru br hao,MUNGU WE WAJUA TUBARIKI WANAO.
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,412
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    mpaka baada ya wiki ndio watakuwa active kule rejao ndio kimya kabisa.
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Under the tutelage of CCM.......
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 6,174
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Wazazi wanafahamu hilo
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,134
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Hii inanikumbusha enzi za CHAI MAHARAGE!

    (Rejao we miss you)!
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi mzazi gani anaruhusu mtoto wake aingie kwenye mazingira kama haya?
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 10,222
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280

    Angalau chai maharage zilikuwa na staha kuliko hii suzuki. Huu ni udhalilishaji wa wanafunzi
     
Loading...