Sassatel yavamiwa na majambazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sassatel yavamiwa na majambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkonowapaka, Feb 26, 2010.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,491
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kuna habari zilizothibitishwa kwamba kampuni ya simu inayokuja kwa kasi kwenye huduma ya internet imevamiwa jana usiku wa saa 4.

    Kwa mujibu wa chanzo cha uhakika ni kwamba gari ndogo aina ya Toyota Hiace ilifika ofisini hapo makao makuu Oysterbay ikiwa na vijana 20 waliovalia mavazi/jezi ya kampuni ya ulinzi ya Knight Support na kisha kuwahadaa walinzi waliokuwepo zamu kwamba waliagizwa kushusha mzigo hapo..

    Kilichofuata ni walinzi hao kufungwa mikono kwa kamba na kuvamia ndani ofisi za finance, customer care na kufanikiwa kuondoka na sefu lililokuwa na fedha taslimu za mauzo haijafahamika ni kiasi gani... na simu za mkononi na laptops.... wanalaumiwa Knight Supports kitengo cha Emergency kwa kuchelewa kufika...

    Poleni Sassatel!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,935
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Yap, nimesikia hiyo issue.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,331
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Kaazi kwey kwey,bado kwenda kuiba ofisi ya Deep Green
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi sana kama ndio wanaiba mpka watoa huduma kama hivi
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Whom to trust now!
    Thanx God hawakuumiza mtu, japo wanastahili adhabu kali!
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 925
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Nimeongea na mdau mmoja huko ndani ya Sasatel akanihakikishia kuwa ni kweli hili jambo limetokea ili hawakuweza kuondoka na kiasi kikubwa cha fedha kwani makusanyo mengi yalikuwa yamefanywa kwa hundi na cash kiasi zilshakuwa banked!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,986
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Doh!!! Inabidi tuangalie haya Makampuni ya ulinzi kwa jicho la tatu...
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...