Sasatel wanaibia wateja!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasatel wanaibia wateja!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by No admission, Dec 25, 2011.

  1. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF leo nimeamua kuwaanika SASATEL wanavyo niibia. Mimi natumia modem ya SASATEL na nanunua kifurushi cha mwezi. Linalonishangaza kila nikinunua wananikatia huduma siku moja kabla ya tarehe niliyojiunga. Yaani nilijiunga na SASATEL tar 26 March 2011 kwahiyo hata kama nitacharge modem yangu tar 2 ya mwezi watanikatia huduma tar 25 ya mwezi huo huo badala ya tar 1 mwezi ujao. Nimeshalalamika lakini hawajanisikia. Naomba munishauri nifanyeje je nihame lakini na hawa SASATEL wataendele kutuibia mpaka lini???
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    Pole ingekua line ningekwambia tupa uhamie huku lkn ndo modem kuitupa uchungu cha kukushauri nenda k/koo waiflash burn wakuingizie line nyingine
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    hivi sasatel nayo ni Mahusiano, Mapenzi na Urafiki?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mitandao ya TZ siku zote ni wezi kila mmoja anafanya kwa style yake
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,253
    Trophy Points: 280
    sasatel wanapita jukwaa la mapenzi?
     
  6. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,128
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    dawa yao ni kuchakachua modem zao tu...
     
  7. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry kumbe iliingia kwenye jukwaa la mapenzi? Basi naito sasahivi
     
Loading...