Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasatel na Simply kaeni tayari

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mwalimuwao, Apr 22, 2011.

  1. M

    Mwalimuwao Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    [​IMG]Sasatel na Simply Computers nawapa siku 60 na ndani ya siku hizo muwe mmenilipa pesa zangu na kuniomba radhi,kunilipa pesa zangu na kunipa fidia kwa kunipotezea muda na nishati yangu niliyopewa na Mungu,Kutoa fidia kwa watu wote mlio wasababishia matatizo kama yangu na kama haya au kati ya haya ayatafanyika basi safari mahakamani.

    Naomba wana JF
    1:-Maombi yenu
    2:-Mnipeushirikiano wenu kufanikisha jambo hili ili kuondoa usumbufu kwa wananchi
    3:-Kama umepata matatizo yoyote katika kampuni tajwa hapo juu basi ungana nami katika huu mpambano
    4:-msaada wa kisheria na mawazo na
    5:-mengineyo
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,532
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    Matatizo gani mdau?
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,845
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    mkuu siungesema matatizo ganii, inakuwa ngumu kuunga mkono kitu hukijui kaka
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,716
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Umekurupuka, kwa style hiyo kushinda kesi sio rahisi!
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,907
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mbona mkuu hujaeleza umepatwa na nini?au umeangukiwa na mnara?
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,174
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    nini shida mkuu kwani naona veve iko hasira sana
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    muraa punguza hasira mura
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,799
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Hivi wewe umejiunga leo na leo leo unaanza kumwaga upupu kwa kukuruka........duh,kwani unakimbizwa mkuu,elezza kitu kwa ufasaha tukuelewe tukupe msaada wa mawazo. Sasa wewe ni kulalamika tuuuu kama mtoto wa kike bila kueleza sababu...shit!!!
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Elezea tatizo mkuu sasa unaomba ushauri wakat tatizo haulisemi?
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,004
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    umepewa notebook kimeo? eleza tatizo...
     
  11. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani Mods wanatakiwa kuanzisha jukwaa la hasira na visasi.
     
  12. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tatizo nini kijana?
    sema usaidiwe
     
Loading...