Sasa Tumeamini Aliyofanyiwa Lowassa ilikuwa Mpango

Sasa Tumeamini Aliyofanyiwa Lowassa ilikuwa Mpango

CCM hakuna msafi sema wanazidiana katika kiasi cha kupiga dili ama katika kuhonga,sioni wala Lowassa wala Muhongo kuwa msafi ila naona njama za makundi kukwamishana na katu si kwa masrahi ya wanyonge,hakuna kati ya hawa anayetetea kwa manufaa ya watanzania zaidi kujitengenezea mazingira ili ikiwezekana naye apige ..ndo maana nasema ccm hayupo aliye msafi na kinachofanyika sahivi ni kuumbuana tu wao kwa wao,wote hawa wanastahili adhabu kali 2015
 
Crystal Clear kuwa ule ulikuwa Mpango wa Kumtoa Lowassa ili waendelee KUFISADI nchi hii... Mwakyembe aliwahi kusema kuwa Kwenye Taarifa yake hakuwahi kumtaja Lowassa moja kwa moja baada ya kubanwa na kukubali kuwa Richmond, Dowans, SYmbion ni ya Wamarekani na kuwa Ofisi Kuu ilikuwa inahusika 100%... Uzuri Wanafiq sasa wanaumbuka Mchana kweupee
 
alafu akipata uraisi wewe unapewa nini ? usemaji wa ikulu?

Kwa pamoja tunategemea kuona watz wakipata elimu ya bure,tunategemea watz wakipata huduma za afya,tunategemea kuona watumishi wa serikali wakiwemo walimu wakipata stahiki zao na madeni yote wanayo idai serikali yakiisha namengineyo
 
Wadau
Wakati Tanzania nzima macho na masikio yako Dodoma Kwenye Bunge la Jamhuri ya Muungano kufuatilia kwa umakini report inayohusiana na sakata zima la escrow,Sasa imebainika kwamba aliyekuwa wazir mkuu mh Edward Lowassa alionewa dhidi ya kashfa iliyotikisa nchi ya Richmond.
Kama itakumbukwa baada ya kamati ya mwakyembe kumaliza kusoma repoort yake serikali haikutoa utetez wake kwenye sakata la richmond,wala kumsikiliza mh lowassa ili kujitetea kutona na tuhumu zake,hili limewekwa wazi leo pia na mbunge mmoja jina limenitoka bungeni alipo simama na kuomba mwongozo wa speaker kwanini kipindi cha mh lowassa anajiuzulu serikali haikutoa utetezi wake juu ya sakata la richmond lakin kwa hili la escrow serikali imetoa mtetezi wa upande wake,lakin kwa kila aliyetazama bunge speaker ameshindwa kulitilea ufafanuzi na kuendelea kuongoza bunge kwa ubabe.
Wanzania wote kwa ujumla tumeamka tumejuwa alichofnyiwa lowassa.
Na katika hali ya kawaida sijawahi kuona popote taarifa ya bunge kujibiwa hii ndo mara yangu yakwanza.
Niwaombe wabunge wote kilichobaki sasahiv msideal tena watuhumiwa escrow nawashaur anzeni kwanza na kura ya kutokuwa na imani na speaker tofauti na hapo mtakuwa mnapotezz muda wenu

mbali na hoja hiyo,LOWASA ana scandle mingi mno na tayari hawezi akaaminiwa katu. Pole sana mkuu!
 
kujiuzulu kwa Lowasa kuliluwa na mkono wa ikulu....sio bure kwatrend niliyoiona jana bungeni haswa lile tikiti (lusinde)lilovyokuwa likidoda maji....nirahisi kupembua Ngoyai was played foul na xxm wenzake...kitendo cha lusinde kusema kwenye sakata hili la tescrow limetengeneza sub groups,waliokosa mgao n blah blah blah..
kwahio basi wizi huu kupitia tescrow ulipaji kisasi kwakundi lilokosa bingo kupitia richmond.....escrow ni anaza richmond...
 
kujiuzulu kwa Lowasa kuliluwa na mkono wa ikulu....sio bure kwatrend niliyoiona jana bungeni haswa lile tikiti (lusinde)lilovyokuwa likidoda maji....nirahisi kupembua Ngoyai was played foul na xxm wenzake...kitendo cha lusinde kusema kwenye sakata hili la tescrow limetengeneza sub groups,waliokosa mgao n blah blah blah..
kwahio basi wizi huu kupitia tescrow ulipaji kisasi kwakundi lilokosa bingo kupitia richmond.....escrow ni anaza richmond...

escrow ni zaidi ya richmond
 
Back
Top Bottom