Sasa TBC ni Live Online!!


mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
257
Likes
4
Points
0
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
257 4 0
Wakuu sasa TBC iko mtandaoni pamoja na ITV kwenye tv africa
Cha kufanya nikudownload hako ka software kao na kudonate dola 7 kwa mwezi mzima.
Enjoy!!
 
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
489
Likes
17
Points
35
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
489 17 35
Hiyo dola saba unailipiaje?
 
BobKinguti

BobKinguti

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
226
Likes
31
Points
45
BobKinguti

BobKinguti

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
226 31 45
Hiyo dola saba unailipiaje?
NAMNA YA KULIPA NI KWA KUTUMIA KADI (VISA/MASTER CARD) AMBAYO IMEKUA ENABLED TO PURCHASE GOODS/SERVICES ONLINE. OWNERS WA HIYO TV4AFRICA ANATUMIA MTANDAO WA PAYPAL KUPOKEA MALIPO,KWAHIYO NI LAZIMA UJISAJILI KWANZA KWENYE MTANDAO WA PAYPAL NDIO UTAWEZA KULIPIA HIYO SERVICE.

KWA UJUMLA JAMAA ANAJITAHIDI KURIDHISHA WATEJA WAKE, NA KUNA CHANNELS NYINGI AMBAZO UNAWEZA UKAZIONA, NA NYINGI NI NATIONAL TVs ZA MATAIFA KADHAA YA AFRICA.

CHANGAMOTO NINAYOIONA KWETU BONGO NI SPEED YA INTERNET FROM OUR ISP PLUS ASSOCIATED COSTS. AIRTEL WAKO VIZURI, INGAWA UKIANGALIA HIZI TVs, BUNDLE LINALIKA UPESI. KWAKWELI MIMI NAONA ILI UWEZE KUFAIDI VIZURI HII HUDUMA, KWANZA UWE NA INTERNET SERVICE PROVIDER(ISP) ATAKAYEKUPA NET YENYE SPEED YA MAANA, PILI GHARAMA ZIWE AFFORDABLE.
 
K

kibananhukhu

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
368
Likes
14
Points
35
K

kibananhukhu

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
368 14 35
Asante sana BOB, Hivyo ndivyo vijijamba vya mabadiliko kutoka kwenye analogia kwenda digitali. Hapo unaongelea kuwa na muunganisho wa fiber optic cable home. Kwa mfumo huo, utapata sauti {simu}, video {televisheni} na data mtandao {internet}. Hivyo utapata tv na radio za speed ya ajabu. Na hasa ukiwa na digital tv utafurahi. Gharama itabaki ni changamoto. Kwa kawaida tz wezi wengi.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
Wakuu sasa TBC iko mtandaoni pamoja na ITV kwenye tv africa
Cha kufanya nikudownload hako ka software kao na kudonate dola 7 kwa mwezi mzima.
Enjoy!!
doller 7 si nalipia star tv nakula channel za kumwaga mpwa??
 
P

Paul S.S

Verified User
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,931
Likes
298
Points
180
P

Paul S.S

Verified User
Joined Aug 27, 2009
5,931 298 180
Ni nzuri kwa walio nje ya nchi walau kupata habari za home bongo
Kwa tuliopo bongo ni maumivu plus mateso
Maana usd 7+bundle+slow connection, ni bora uweke star times au dish la bure
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
Wakuu sasa TBC iko mtandaoni pamoja na ITV kwenye tv africa
Cha kufanya nikudownload hako ka software kao na kudonate dola 7 kwa mwezi mzima.
Enjoy!!
mi niijuaa bureeeeeee...sasa sisi ambao hatuna hizo credit cards ambao benk zetu ni nmb na daresalam comunity bank si imekula kwet?....
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
Ni nzuri kwa walio nje ya nchi walau kupata habari za home bongo
Kwa tuliopo bongo ni maumivu plus mateso
Maana usd 7+bundle+slow connection, ni bora uweke star times au dish la bure
Mkuu, hapo umesema sawia.
Home hii kitu haifai, go with dish, tena la bure tu linatosha sana, na ukiweka DSTV japo wanaumiza, sio mbaya sana!!
 
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
257
Likes
4
Points
0
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
257 4 0
Wahuni hao, quality mbovu!
Napinga hiyo.. Quality sio mbovu ni nzuri kamaTV zenyewe zilivyo, pia inategemea na bandwidth ya internet connection yako. Hii service sio nzuri kama huko Tanzania, utakuwa hujitendei haki kuitumia,ni bora uweke Antenna tuu badala ya kumaliza vifurushi vya Internet ya manati. Hii service inawafaa sana walioko nje ya nchi ambao wanahitaji habari za nyumbani moja kwa moja. Huwa sioni mantiki mtu wa Dar kusikiliza clouds FM online halafu analalamika Internet iko slow! Ni bora kununua Radio ya mchina u-tune Clouds FM halafu utumie internet kwa mambo mengine kwa speed nzuri. Kwa hiyo kama huko Bongoni bora uweke Antenna tu utapata TBC wa nje wataitumia na kufurahia.
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,305
Likes
803
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,305 803 280
Hii ina ushirikiano na TBC yenyewe au wizi?
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Napinga hiyo.. Quality sio mbovu ni nzuri kamaTV zenyewe zilivyo, pia inategemea na bandwidth ya internet connection yako. Hii service sio nzuri kama huko Tanzania, utakuwa hujitendei haki kuitumia,ni bora uweke Antenna tuu badala ya kumaliza vifurushi vya Internet ya manati. Hii service inawafaa sana walioko nje ya nchi ambao wanahitaji habari za nyumbani moja kwa moja. Huwa sioni mantiki mtu wa Dar kusikiliza clouds FM online halafu analalamika Internet iko slow! Ni bora kununua Radio ya mchina u-tune Clouds FM halafu utumie internet kwa mambo mengine kwa speed nzuri. Kwa hiyo kama huko Bongoni bora uweke Antenna tu utapata TBC wa nje wataitumia na kufurahia.
Mkuu siandikii mateee!! sauti yake inakwaruza, haipo kama livestation.com
 
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
1,000
Likes
5
Points
0
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
1,000 5 0
Hv ile rstp// link ya uncle rukus alotoaga ipo wap?! Ngoja niitafute niachane na huu wiz!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
siwezi nkalipa dola 7 kisa TBC 1....................huh
 
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
499
Likes
10
Points
35
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
499 10 35
Ni nzuri kwa walio nje ya nchi walau kupata habari za home bongo
Kwa tuliopo bongo ni maumivu plus mateso
Maana usd 7+bundle+slow connection, ni bora uweke star times au dish la bure
kweli kabisa
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
Hii kitu ni nzuri kwa watu walioko nje ya nchi na pia kwa wakazi wa mikoani wasioweza kupata channel hizi...! Cha muhimu ni kufanya uboreshaji wa sauti na picha. Big-Up sana
 
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
257
Likes
4
Points
0
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
257 4 0
Mkuu siandikii mateee!! sauti yake inakwaruza, haipo kama livestation.com
Ndugu yangu, hivi ni vitu vya convenience cha msingi ni kuwa na sehemu ya kuona habari za nyumbani, mambo ya audio quality naona hayanipi shida sana kwani nasikia vizuri kila wanachosema ingawa ni tofauti na FM radio.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,095
Likes
8,828
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,095 8,828 280
subiri niwafundishe kugenerate link ya tbc kutoka voda uangalie bure maanake dola 7 ni zaidi ya elf 10 si bora nieke star times alaf ilo buku niwe niwe nanywa supu ya pweza ntie tie shavu kidogo?

Tafta simu yoyote ya 3g eka line ya voda "ata kama ina shilingi sifuliii" then nenda DStv Mobile ambayo ni bure then fata maelekezo halafu connect tv unayoipenda.

I hope simu yako ina real player kama yangu so tv ikianza tu kustream we bonyeza pause then bonyeza option halafu clip details then shuka chini utaona web adress icopy na kalamu hio ndo link ya tbc au hio tv unayoicheki.

I think utaweza
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,231