Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,373
- 114,746
Acha tuisome namba
Kuna madai kuwa katika hao wazee kuna mmoja ana uwezo wa kuiuliza benki fulani salio na kumpigia simu mhusika apeleke fedha taslimu mahala.Kuna vizee vimeshastaafu vimeshakula maisha tani yao na watoto wao wako kwenye system lakini bado vinashiriki kwenye upigaji wenye kuumiza wananchi maskini,, vinanikera sana vizee hivi,, roho mbaya kama nini na wakati vimekaribia kufa
Nimeielewa sana hoja yakoHii nchi kitambo kabla ya hayati JPM kuja tayari ilibariki uwepo wa taifa dogo linojulikana kama Jamhuri ya Wapigaji.
Ni taifa dogo lilozaliwa kwa machining ya kuwahifadhi wapigaji.
Taifa hilo lina kiongozi wake, serikali yake na hata majeshi ni sehemu yake.
Hivyo ni vigumu sana kwa kiongozi yoyote atarkuwa raisi kufanya chochote kwa manufaa ya taifa la Tanzania bila kwanza kuishughulikia Jamhuri ya Wapigaji.
Raisi huyo ni lazima awe na nguvu kuwakaribia maraisi Putin na Xi.
Kamfufue uzikwe wewe . Usitukumbushe huyu shetani"Siku moja mtanikumbuka, najua mtanikumbuka kwa mazuri si kwa mabaya, kwa sababu nime 'SACRIFICE' MAISHA YANGU kwa ajili ya Watanzania maskini" ~ Hayati. John Magufuli (RIP).
Ingawa najua kuna lile kundi lililojaa sumu, kwa machungu ya kukaa vijiweni baada ya kukumbwa na "Panga" la JPM kwenye vyeti fake, ajira hewa, utumbuzi majipu, uchaguzi 2020.
Mtaendelea kutukana .... ila "UKWELI" Utaendelea kusimama mahala pake bila kutetereka. Na Kwa mgao huu wa kulazimishwa. Hayo maneno yanazidi kusikika masikioni mwa wengi. Na yataendelea kusikika zaidi kadri siku zinavyozidi kusonga mbele taratibu.
Wao wanalamba "ASALI" wananchi tunalambishwa "SHUBIRI". Sasa Mabwawa ya hydroelectric yanafunguliwa kwa kuhujumiwa kama zamani, Ili tu walioko kwenye mfumo waendelee kuleta utitiri wa miradi ya umeme kwa 10%.
Ili tu waendelee kupata 10% kwenye makampuni yanayouza majenereta makubwa kwenye taasisi kama mabenki na viwanda.
Ili tu waendelee kupata 10% kwenye upatu wa mradi wa gesi ya LNG-Mtwara unaonadiwa kimataifa.
Ili tu waendelee kupata 10% kwenye uwekezaji mpya nishati ya upepo na Solar.
Ili tu waendelee kuneemeka na 10% ya uuzaji Mafuta kwenye majenereta ya IPTL mpya. Tunawaona na Tunawapimia.
Alamsiki!
Soma: Wosia wa Hayati Magufuli ”Mtanikumbuka” Unatimia
![]()
Yeye dhalimu alikuwa ametanguliza nini?Shida yako Ndio hiyo umetanguliza sana uchama kiasi ambacho unajiona wewe ni sehemu ya chama
Kusimamia mstari ni pamoja na kufuata sheria. Sasa unasimamia mstari halafu utashi wako binafsi ndio unageuka sheria?!Magu alisimamia Mstari na hakuangalia urafiki.
Alijikusanyia Maadui wengi sababu nchi hii imejaa wezi na kila aina ya maovu.
Ukichanganya na vyeti fake,mishahara hewa pamoja na deal za Msoga....
Lazima angeonekana mbaya!
Mungu ameamua kutupa ufunuo tukiwa bado hai.
Utamkumbuka wewe"Siku moja mtanikumbuka, najua mtanikumbuka kwa mazuri si kwa mabaya, kwa sababu nime 'SACRIFICE' MAISHA YANGU kwa ajili ya Watanzania maskini" ~ Hayati. John Magufuli (RIP).
Ingawa najua kuna lile kundi lililojaa sumu, kwa machungu ya kukaa vijiweni baada ya kukumbwa na "Panga" la JPM kwenye vyeti fake, ajira hewa, utumbuzi majipu, uchaguzi 2020.
Mtaendelea kutukana .... ila "UKWELI" Utaendelea kusimama mahala pake bila kutetereka. Na Kwa mgao huu wa kulazimishwa. Hayo maneno yanazidi kusikika masikioni mwa wengi. Na yataendelea kusikika zaidi kadri siku zinavyozidi kusonga mbele taratibu.
Wao wanalamba "ASALI" wananchi tunalambishwa "SHUBIRI". Sasa Mabwawa ya hydroelectric yanafunguliwa kwa kuhujumiwa kama zamani, Ili tu walioko kwenye mfumo waendelee kuleta utitiri wa miradi ya umeme kwa 10%.
Ili tu waendelee kupata 10% kwenye makampuni yanayouza majenereta makubwa kwenye taasisi kama mabenki na viwanda.
Ili tu waendelee kupata 10% kwenye upatu wa mradi wa gesi ya LNG-Mtwara unaonadiwa kimataifa.
Ili tu waendelee kupata 10% kwenye uwekezaji mpya nishati ya upepo na Solar.
Ili tu waendelee kuneemeka na 10% ya uuzaji Mafuta kwenye majenereta ya IPTL mpya. Tunawaona na Tunawapimia.
Alamsiki!
Soma: Wosia wa Hayati Magufuli ”Mtanikumbuka” Unatimia
![]()
Mimi nilizani utalalamika labda familia yako imeguswa na mkono wa Magu Kumbe wapinzani sasa wewe kinakumiza ni nini wakati wenzako hiyo sehemu ya kazi yaoYeye dhalimu alikuwa ametanguliza nini?
Endelea kujifariji wakati watu wanazidi kupiga pesa kwenye biashara."Siku moja mtanikumbuka, najua mtanikumbuka kwa mazuri si kwa mabaya, kwa sababu nime 'SACRIFICE' MAISHA YANGU kwa ajili ya Watanzania maskini" ~ Hayati. John Magufuli (RIP).
Ingawa najua kuna lile kundi lililojaa sumu, kwa machungu ya kukaa vijiweni baada ya kukumbwa na "Panga" la JPM kwenye vyeti fake, ajira hewa, utumbuzi majipu, uchaguzi 2020.
Mtaendelea kutukana .... ila "UKWELI" Utaendelea kusimama mahala pake bila kutetereka. Na Kwa mgao huu wa kulazimishwa. Hayo maneno yanazidi kusikika masikioni mwa wengi. Na yataendelea kusikika zaidi kadri siku zinavyozidi kusonga mbele taratibu.
Wao wanalamba "ASALI" wananchi tunalambishwa "SHUBIRI". Sasa Mabwawa ya hydroelectric yanafunguliwa kwa kuhujumiwa kama zamani, Ili tu walioko kwenye mfumo waendelee kuleta utitiri wa miradi ya umeme kwa 10%.
Ili tu waendelee kupata 10% kwenye makampuni yanayouza majenereta makubwa kwenye taasisi kama mabenki na viwanda.
Ili tu waendelee kupata 10% kwenye upatu wa mradi wa gesi ya LNG-Mtwara unaonadiwa kimataifa.
Ili tu waendelee kupata 10% kwenye uwekezaji mpya nishati ya upepo na Solar.
Ili tu waendelee kuneemeka na 10% ya uuzaji Mafuta kwenye majenereta ya IPTL mpya. Tunawaona na Tunawapimia.
Alamsiki!
Soma: Wosia wa Hayati Magufuli ”Mtanikumbuka” Unatimia
![]()
Wapinzani ndio familia yangu.Mimi nilizani utalalamika labda familia yako imeguswa na mkono wa Magu Kumbe wapinzani sasa wewe kinakumiza ni nini wakati wenzako hiyo sehemu ya kazi yao
Una position gani hapo upinzani?Wapinzani ndio familia yangu.
Lawama ziende kwa sponsor wa huyo Bibi ; Vasco Dagama!Kosa kubwa alilolifanya ambalo hakututendea haki ni kutuachia hili limama!
Wewe tindo ni miongoni mwao kati ya wale waliotajwa.Tafuta popote ninapomsifia huyo mama. Lakini ukweli ni kuwa sio dhalimu kama alivyokuwa dhalimu magu.
Huyu huwa ana matatizo yake tulishayazoea,ni mtu mwenye chuki zake hata kwenye maisha ya kawaida tu.Sijui ulifanywa nini una chuki binafsi hasa kwa Magufuli
Ya kubeba briefcases za viongozi.Una position gani hapo upinzani?
Kama hata kuandika hujui,itakuwaje uwe na uwezo wa kuchambua huyu ni mzuri au mbaya?Zarimu atabaki kua zarimu tu mpaka mwisho wa dunia. Ubaya wake tutausimulia milele
Kumbe ni chawa basi unafaa uwe na akili kama hizo ulizonazoYa kubeba briefcases za viongozi.
Uko sahihi kabisa, una lingine kwa msaada zaidi?Kumbe ni chawa basi unafaa uwe na akili kama hizo ulizonazo
Utapoteza mda wako bure kujibizana na huyo mjinga.achana nae.wewe kama baba zake wanakili uzuri wa jpm na wanasema huyu mama ni hivyoo,yeye bado ameshupaza shingo!?Shida yako Ndio hiyo umetanguliza sana uchama kiasi ambacho unajiona wewe ni sehemu ya chama