sasa mmea unaanza kuchipua


N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
Sasa mmea unaaza kuchipua kwa kweli katika jf nimefanikiwa ndoto yangu niwepata nilichokua natafuta nashukuru kwa collective leadership
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
kipi na mmea gani huo?
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,709
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,709 1,225
Habari njema hii..!!

Hongera sana ndugu, nawatakia kila la heri..!!
 
N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
Habari za leo wana jf kwa ukwe nipo na happy sana mambo yamekua mambo kama naota ukitaka undani njoo hapa kwa @ yako
 
N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
MDOTO YANGU IMEKUA KWELI .KICHWA CHA HABARI .habari wana jf. Kwa wenye happy siku ya leo hongereni na kwa wenye plaintive yaani hudhuni au majonzi poleni sana.mimi mr nimefanya plantation katika collective farm yaani nimepanda katika shamba la uma sasa na harvest yaani navuna mazao nipeni hongera wote ahst
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,709
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,709 1,225
Eeeh.. Ndugu, unataka hongera mara ngapi??

Hongera ulizopata jana hazijatosha tuu..!!

Nakushauri kwa wakati huu endelea kumshukuru Mungu wako..!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Mi hata sijaelewa. Hebu rudia lakini usiweke kidhungu na 'yaani'
 

Forum statistics

Threads 1,296,597
Members 498,672
Posts 31,253,387
Top