Sasa itoshe basi,CCM na Bulembo acheni kutusakama Walutheri

Sasa itoshe basi,CCM na Bulembo acheni kutusakama Walutheri

Mbona umeonekana mtu wa ajabu sana, mwanzo niliona kama mtu mwenye hekima hivi, du kumbe ni walewale, tufikie mahala kila mtu ajitambue na awe mkweli, tunaweza kusonga mbele, ukiona mtu mzima tena anajipambanua kuwa alikwenda na familia yake, lakini alichoandika du, siku zote tunapenda kujadili tulipoangukia badala ya pale tulipo jikwaa, nilidhani kitendo cha Lowasa kuwambia KKKt kwamba safari hii ni zamu yao, ilipaswa kukemewa kwa nguvu zote, na kwa watu kama nyie wenye familia, lakini ukimya umetawala kwa muda mrefu, hatujasikia viongozi wa KKKT wakikemea, ss Bulembo anakosa gani, au ww dhambi ulioiona ni kwa Bulembo ila mwanzilishi wa dhambi hiyo alikuwa sahihi sana kwa mtizamo wako co, haya ndo Mwl.Nyerere aliwahi kutamka maneno haya"WAJINGA" nadhani utakuwa umenielewa vema mzee wa familia. Mbona haukemei kauli za Mbowe za kawe juzi au ulikuwa umezipa masikio?
 
Wewe jamaa ni mbaguzi tena mbaguzi haswaa...

Bulembo alichoongea ni kukemea ile kauli ya lowasa na kauli za gwajima kwa barua ilitolewa na taasisi ya akina khalfani....

Unaonyesha dhahiri kutoitakia mema nchi yetu.....

Watu kama ninyi ndio mnafanya watu tuchukue kupiga kura kwa upinzan 7bu maneno yenu niyakizembe zembe.....

Bulembo hakusema kura za dhehebu flani zinatosha ila aliongelea ilo baada yakugusia yale ya gwajima na kumtaka lowasa amkemee gwajima''''kwa yeye gwajima kuona kura za wakristo zinatosha kuufuta uislam Tanzania na kufanya miskiti kua Sunday school's....

Hata mimi kwakauli ile ya Edo alioitumia kimazungumzo na wana Tabora alikosea niiman yangu angeweza kuiwasilisha kwa waumin hata kwanjia tofauti na alivyoitumia...

Gwajima kuwaona waislam kuwa hawafai na kudhihaki sehem zao za ibada pia dharau na kukosa maadili yakikauli yakiongozi kama gwajima....

Tulipiganie taifa sio kulubomoa...
 
watu wenye elimu za ngumbaro ndio shida hawa kina bulembo

watu wakikosa hoja wanakimblia kwenye elimu za watu. Siasa za nchi yetu zinakataza watu kujipambanua kwa dini zao, makabila yao, ukanda wao na mambo mengine yanayofanana na hayo kwa ajili ya kuwabagua wengine. sasa wanapotokea watu kukemea mambo hayo tusikimbilie kwenye hoja dhaifu,
 
Mbona umeonekana mtu wa ajabu sana, mwanzo niliona kama mtu mwenye hekima hivi, du kumbe ni walewale, tufikie mahala kila mtu ajitambue na awe mkweli, tunaweza kusonga mbele, ukiona mtu mzima tena anajipambanua kuwa alikwenda na familia yake, lakini alichoandika du, siku zote tunapenda kujadili tulipoangukia badala ya pale tulipo jikwaa, nilidhani kitendo cha Lowasa kuwambia KKKt kwamba safari hii ni zamu yao, ilipaswa kukemewa kwa nguvu zote, na kwa watu kama nyie wenye familia, lakini ukimya umetawala kwa muda mrefu, hatujasikia viongozi wa KKKT wakikemea, ss Bulembo anakosa gani, au ww dhambi ulioiona ni kwa Bulembo ila mwanzilishi wa dhambi hiyo alikuwa sahihi sana kwa mtizamo wako co, haya ndo Mwl.Nyerere aliwahi kutamka maneno haya"WAJINGA" nadhani utakuwa umenielewa vema mzee wa familia. Mbona haukemei kauli za Mbowe za kawe juzi au ulikuwa umezipa masikio?

Ulipoanza ulionekana una akili lakini nimegundua pumbaf kabisa, Lowasa kama alisema hayo maneno alitasema kwa waumini wenzie huko azania, Azania sio kitengo cha habari cha KKKT. Ni sawa na muumini wa kiislam msikiti wa Ihambingapi huko katavi aongee kambo halafu useme waislam wamesema,

Jinga kabisa huu
 
yaani ukawa wakishikwa sehemu nyeti eanapiga kelele ile Mbaya kwani mamvi hakusema?????? muache upuuzi bana!!!!!! na kwani cdm haina ukandaaa muache ulofa bana!!!!!!!! kwani mbowe hakuuxa chama? muache usenge bana!!!!!!!! hapa kaxi tuuuu kideli na uzezeta peleka ukawa
 
[Q UOTE=Ki Mun;14208562]Nafikiri JF kipindi hiki saidieni kutupa nafasi ya kuwabana viongozi wapuuzi - kama kweli watu wa aina ya Abdallah Bulembo wanafaa kuitwa viongozi

Nikiwa Mlutheri na shabiki wa Magufuli,jana nikiwa na familia yangu tuliamua kufika katika viwanja vya People's katika mji wa Singida kumsikiliza Ndg.Magufuli aliyekuwa na mkutano hapa - lakini kwa hakika nilifedheheshwa na kauli za Ndg.Bulembo kwamba Lowassa abaki na kura za Walutheri na Wakristo wa Kanisa la Gwajima lkn asahau kura za Wakatoliki,Waislam na watu wa madhehebu mengine;na ni ajabu yeye kutamka vile mbele ya viongozi Walutheri Lazaro Nyalandu,Mwigulu Nchemba na Diana Chilolo ambao wote walikuwepo jukwaa kuu na walipata nafasi ya kuzungumza katika mkutano huo.

CCM wanapaswa kumkemea Bulembo na hata ikibidi amwondoe kwenye msafara wa Ndg.Magufuli - sasa kwamba maana yake nini,kwamba sasa CCM wamekwishaamua kuwa hawahitaji kura za Walutheri na kwamba sisi Walutheri ni watu wabaya tunaopaswa kusimangwa kila siku kwenye mikutano ya kampeni za CCM?Jambo hili halikubaliki hata kidogo

Nachelea kusema kuwa watu aina ya Bulembo ni hatari sana na wakiachwa waendelee na upuuzi wao wataifikisha nchi yetu kwny machafuko sawa na yale ya makundi ya Seleka na Anti Balaka ya Jamhuri ya Afrika ya
 
Kwasasa CCM wanatafuta huruma kwa kupandikiza chuki na ubaguzi.Tangu lini CCM wakawa rafiki wa Waislamu na Wakristo?
 
Ki Mun

Sisi Walutheri hatupendi vitendo hivyo kwanini lakini. Hivi ni vita silaha yetu ni maombi Kuna ule wimbo unasema, a might fortress is our God tusimame pamoja kukataa ubaguzi wa namna hii
 
Last edited by a moderator:
haa haa kwa sasa ccm hawazihitaji kura za walutheri kamwe. kisa lowasa mlutheri kwenda ukawa duh. ingawa mimi sio mlutheri nitampa kura yangu lowasa...bila ccm kutumia udini hawashindi...
 
Nafikiri JF kipindi hiki saidieni kutupa nafasi ya kuwabana viongozi wapuuzi - kama kweli watu wa aina ya Abdallah Bulembo wanafaa kuitwa viongozi

Nikiwa Mlutheri na shabiki wa Magufuli,jana nikiwa na familia yangu tuliamua kufika katika viwanja vya People's katika mji wa Singida kumsikiliza Ndg.Magufuli aliyekuwa na mkutano hapa - lakini kwa hakika nilifedheheshwa na kauli za Ndg.Bulembo kwamba Lowassa abaki na kura za Walutheri na Wakristo wa Kanisa la Gwajima lkn asahau kura za Wakatoliki,Waislam na watu wa madhehebu mengine;na ni ajabu yeye kutamka vile mbele ya viongozi Walutheri Lazaro Nyalandu,Mwigulu Nchemba na Diana Chilolo ambao wote walikuwepo jukwaa kuu na walipata nafasi ya kuzungumza katika mkutano huo.

CCM wanapaswa kumkemea Bulembo na hata ikibidi amwondoe kwenye msafara wa Ndg.Magufuli - sasa kwamba maana yake nini,kwamba sasa CCM wamekwishaamua kuwa hawahitaji kura za Walutheri na kwamba sisi Walutheri ni watu wabaya tunaopaswa kusimangwa kila siku kwenye mikutano ya kampeni za CCM?Jambo hili halikubaliki hata kidogo

Nachelea kusema kuwa watu aina ya Bulembo ni hatari sana na wakiachwa waendelee na upuuzi wao wataifikisha nchi yetu kwny machafuko sawa na yale ya makundi ya Seleka na Anti Balaka ya Jamhuri ya Afrika ya Kati
usipoteze muda na bulembo.alafu sijui kwa nn magufuli anamruhusu afuatane nae.kuna watu hawafai kupewa hata ubalozi wa nyumba kumi lakini ndo wapiga kampeni wa magufuli.jamani,WATU WANGU WANAANGAMIA KWA KUKOSA MAARIFA.
 
Kasikilize ile kanda uone uongo wa Urembo na CCM. Tunachoshangaa ni kuwa mbona hawakemewi kwa kuendelea na uzushi, uchochezi. NEC vipi?

Nimeiona na kusikia.anasema safari hii ni zamu yetu walutheri.mahaba yamekufanya usiweze kusikia
 
Ukiona mzee wa Kuwait kupigiwa kampeni na Bulembo ujue kwenye chama hakuna vichwa vya maana yamebaki magalasa tu. Yaani Bulembo na JPM wapi na wapi? Uozo mtupu. Chama kimejifia hiki
 
Jana nilimtafutia lowassa kura kumi,na leo natafuta sehem nzuri ya kuangalia man utd vs arsenal najua nitakutana na vijana wengi niwabadilishe,hapa ni kura tu,sasa kama kaishia la saba alafu ndo foreman kwenye kampeni unategemea nn kwa ccm zaidi ya matusi
 
Chukua hatua wanyime kura wewe na familia yako na wote unaoweza kuwashawishi ili tuwape nafasi ya kujifunza siasa safi siasa za sera. Baada ya kusikia hayo kama utabaki kwenye timu yao utakuwa umechagua kuendeleza makosa...deny them your vote to give them a moral lesson.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom